Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 142 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Thôi a ak.kệ họ nói j đi.những ai theo a một thời gian thì đã biết a giúp đỡ mn trong gđ này tnao rồi.a đừng vì mấy ng mới vào làm ảnh hưởng đến sk và phong độ của a.họ càng làm vậy thì mk càng pải cho họ biết mk là ng như tnao a ak

EM THEO A BAOLAAU RỒI MÀ H VẪN CON NÓI CÂU NÀY, Ở TRÊN A CHIA SẺ THẾ NAO CỨ THẾ MÀ LAM, CHƯA CÓ 4 TAY THI CHUÂN BI HẮN 5 TAY MÀ CHOI, CHOI KO CÓ BẠN LINH THÌ KO BAO H LÊN DC ĐÂU EM À
Cứ theo Khung Maica chia sẻ mà chiến thôi. Chúc Maica cùng toàn thể ace cuối tuần vui vẻ và rực rỡ!

A ơi. Nhiều ng vẫn tin tưởng a ạ. Cứ đúng khung của a chơi. Gặp a như ngọn hải đăng đang chỉ lối cho e về bờ. Mong a đừng nghĩ ngơi gì cả. Mong a giữ gìn sức khoẻ. Suy nghĩ nhiều làm gì cho mệt a.

EM THEO A BAOLAAU RỒI MÀ H VẪN CON NÓI CÂU NÀY, Ở TRÊN A CHIA SẺ THẾ NAO CỨ THẾ MÀ LAM, CHƯA CÓ 4 TAY THI CHUÂN BI HẮN 5 TAY MÀ CHOI, CHOI KO CÓ BẠN LINH THÌ KO BAO H LÊN DC ĐÂU EM À
A ƠI NHỮNG AI NÓI KO HAY KO PHẢI A CỨ CHẶN NICK HOẶC XOÁ HỌ RA KHỎI NGÔI NHÀ NÀY, THÌ ĐỠ PHẢI BẬN TÂM HAY SUY NGHĨ A Ạ! NÓ KO ĐÂU VÀO ĐÂU!

ÔNG CÓ TÍNH TÍNH KO MÀ BAO 10 CÀNG ĐÓ, NẾU ĐANH 10 CANG LÃI THI KO AI CHOI 9 CÀNG CẢ HIỂU KO, ÔNG LÂY MÁY TINH RA XEM ĐANH 2D LÃI HƠN HAY 10 CANG LÃI HƠN, MÀ KO BIÊT CÒN BẢO XEM SET DAN IT SÔ VOI 10 CÀNG, KO THEO TÔI DC MÂY HÔM RỒI MÀ LẠI PHAT BIỂU THẾ
Hiii . Để họ tự bỏ tiền biết ngay mà xếp. Cứ vui lên cho khoẻ xếp ơi. Còn bao nhiêu người âm thầm theo xếp kìa

Chào anh Maica chào Maicahome ngày mới ....Chúc cả nhà ngày mới rực rở tràn đầy niềm vui...

Anh ơi. A hãy nghĩ đến những anh em kiên trì và tích cực theo anh đi. Anh đừng vì mấy khách vãng lai đó mà buồn bực anh ạ. Họ đến vì sự nổi tiếng hoà nhoáng của anh thôi, rồi họ lại ra đi. Còn chúng em theo anh là vì cái tâm cái tầm. Em xin mượn 1 câu nói để gửi đến anh "người đến vì điều gì, ra đi vì điều đó". Mong anh hiểu và hãy nghĩ đến những anh em vẫn âm thầm theo anh để vào bờ anh ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.