Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 143 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Anh ơi , a đọc làm j cho phiền, để anh em trợ lý trả lời giúp , chứ ai hiểu anh và theo dc thời gian rồi sẽ hiểu mà anh, có rất rất nhiều tàu ngầm cứ âm thầm theo thôi, chả bao giờ ý kiến ý cò j cả , thế lại hay

@maica e vẫn chuẩn bị vốn đủ 4 tay. Trường hợp xấu nhất trong tháng gãy 1 lần 4 tay nhưng trong tháng ko có gãy 2 lần 4 tay thì mình vẫn có lời bác à. Bài toán lớp 1 vẫn tính ra dc.

Mong bác bình tĩnh đừng đặt nặng mấy bài bình luận. Vì bài bác chốt cho ae thì bác vẫn chơi theo ae mà. Dc thì dc cả,mất thì mất cả.mà chưa tới tay 4 thì chưa nói dc gì. Thân @maica

Ngày mới chúc anh mica và mọi người vui vẻ may mắn và thành công rực rỡ. Mọi người hãy bình tĩnh đã xác định chơi là phải có tinh thần thép lúc ăn lúc xịt hãy đi đúng phương pháp của anh Maica đãchia sẻ đừng phàn nàn nhiều làm ảnh hưởng đến tinh thần của anh Maica cũng như những người khác trong gia đình Maica. Đã là trò chơi thì không ai thắng mãi được đâu nếu như vậy người ta đã không đặt ra trò chơi này đúng không ạ chúng ta đừng làm anh Maica phải suy nghĩ nhiều nữa hãy đặt vào địa vị của anh ấy Anh giúp mình thì cũng có nhận được cái gì đâu ngược lại nghe chúng ta phàn nàn a ấy cũng buồn lắm chứ, em mong anh giữ vững tinh thần thep đưa chúng em về bờ có được cái Tết đầm ấm bên gia đình và người thân cảm ơn anh cảm ơn mọi người rất nhiều

-toàn fan phong trào mà a. kiểu thấy ăn lại bộp chộp vay được 20m thì chia ko đúng khung vào theo quán tính nghĩ gãy lại ăn ngay. ngày đầu vào 5m ngày sau vào 15m thì có đến thánh chả đỡ nổi cách vào tiền tất tay thế. mong a đừng suy nghĩ tiêu cực bỏ lại ae a ạ. đến c lelinh đánh to mà chị còn chẳng nói gì chả hiểu mấy tay kia than vãn cái gì... @maica mong a vì ae còn đang xa bờ a ạ. còn cánh kia a bấm lờ đi là xong ạ

Ae cứ chia vốn 5-6 tay cho chắc. Riêng mình chuẩn bị 6 tay (2-4-8-16-32-64). Gãy thì buồn xíu rồi thôi. Cứ đúng tỉ lệ mà phang. Dàn của @maica chất lượng nhất nhì diễn đàn rồi. Cuối tháng có lãi hay ko là do bản lĩnh mỗi người. Đã yếu tim thì đừng chơi môn này.

Cái loại nghe dc tiếng của maica nhảy vào theo dõi thấy gay 1 hôm rồi nhảy vào ăn sổi là đứt gánh giữa đường thôi

Mai ca yêu vui nên nhé. ❤️❤️❤️ Làm dâu trăm họ mệt mỏi thật lúc húp tung hô thua 2 hôm 3d thôi mà. Chơi phải nót 2d cho an toàn chứ. Chị và mọi người lúc nào cũng tin tưởng em ❤️❤️❤️❤️

chào cả nhà chúc gd maica một ngày mới tốt lành ,mới có ngày 2 thôi đã vượt khung đâu mà kêu ầm ĩ .đúng là ngày 3,4 chão sẽ run nhưng maica khuyên 5 tay cho chắc mà nên mọi ng tin tưởng tt mai ca cuối tháng dương tiền là ok

Cứ tính toán làm gì cho mệt người , cứ chuản bị đủ 4 tay đii ! vượt quá khung thì hãng nói ra nói vào ! còn ko thì để TT Maica tập trung ? 2 ngày đầu tháng ăn to ko nói gì , 2 ngày gãy vượt khung chưa mà to tát ! k phải chão mấy ngày cuối ăn ngon hơb à ! Dám chơi dám chịu ? Theo Maica cuối tháng lấy tiền

Đa số ae chơi đều ông ạ , ))) có chão cũng run phết nhỉ. Mình ko có vốn nên ko biết cảm giác của ae thế nào ,)))
Mình yếu thì cứ lượng sức thôi bạn nhì.từ từ vốn mạnh rồi tính tiếp.hoặc đi đều gãy 2,3 ngày mình tăng lên cũng ổn. Vì đi đều hết tháng vẫn lời mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.