Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 153 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tóm lại là thế này...
Ace nào cảm thấy số vốn và phương pháp chơi của @maica hợp lý thì âm thầm theo dõi mà chơi.
Còn thấy ko có theo dc đúng phương pháp thì nghỉ.Chứ vào đây thế này thế kia làm ai chơi theo @maica cũng phân tâm, và quan trọng cái người lên dàn cho mọi người chơi cũng ko có hứng thú mà lên dàn nữa kìa.

Comment
Trước đó có pp này chưa b. Hay mới chạy ổn từ tháng rồi thôi
Mình check tháng 11 ổn nhưng vừa xem tháng 10 thì thấy gãy cũng nhiều ae ạ, nên cũng đang tìm hiểu thêm phương pháp khác ổn định để mà còn đánh đc quanh năm nữa

Comment
Tóm lại là thế này...
Ace nào cảm thấy số vốn và phương pháp chơi của @maica hợp lý thì âm thầm theo dõi mà chơi.
Còn thấy ko có theo dc đúng phương pháp thì nghỉ.Chứ vào đây thế này thế kia làm ai chơi theo @maica cũng phân tâm, và quan trọng cái người lên dàn cho mọi người chơi cũng ko có hứng thú mà lên dàn nữa kìa.
Em thì tin tưởng hoàn toàn vào dàn 65s của a maica, vì e biết bắt cái đó mới là mất thời gian và tốn công sức nhất, nhưng có những hôm được cua mất càng khá là tiếc nuối nên muốn tự tìm hiểu cách bắt càng nào cho nó ổn ổn hơn 1 tí thôi. Mong a maica đừng giận e :v

Comment
Bác bắt chắc tay vào. Con kết bắt trước. Con không kết bắt sau.

Comment
:))) có 2 bảng thống kê cho 1 tháng tức bác này có 1 chơi theo 1 pp riêng của bản thân hoặc cũng theo ruột ai đó ngoài a maica. HM ( HOME) hay đại loại gì đi thôi kkkk
em tự bắt càng thôi chứ 2D hông biết bắt :3 hông biết vẽ cầu bắt đề, trước giờ biết mỗi chơi lô thôi. Từ hồi biết maica là bỏ lô chơi 3 càng đề lun haha =))

Comment
Chị thích xem nhất là mấy phim kinh dị và phim cổ trang TQ. Chị mà đã xem phim thì xem từ sáng tới khuya luôn ko dừng lại đc á?
Phim cổ trang em cũng xem suốt ,diên hy công lược,hậu cung chân hoàn truyện... tối em hay xem phim kinh dị ?

Comment
Phim cổ trang em cũng xem suốt ,diên hy công lược,hậu cung chân hoàn truyện... tối em hay xem phim kinh dị ?
Úi xem phim cổ trang em vào chổ FPT ấy nhiều phim hay lắm luôn. Mà tối nay em xem kinh dị phim gì đấy, chị xem cùng với?

Comment
mình đăng trên trang hồ sơ ae thích thì theo nhé kk đảm bảo hốt thêm thóc. Cứ đánh cả 2 dàn của bác maica nữa, nó sẽ có những hôm bù trừ nhau hòa vốn nên ae sẽ ko bị run sợ mất tiền nhé :v
Dạo này nghĩ nhiều quá loạn hết dầu .ngồi nghĩ mãi câu nói của bác .
Vậy là bác k chơi 2d chỉ 3d .
1 dàn 455 của anh mai ca ,và 1 dàn càng của bác ghép với 2d anh maica .
Chuẩn 100% chưa bác

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.