Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 155 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Covid thì đâu chẳng ế ẩm. Khi dòng tiền trong xã hội k trôi thì nhu cầu sẽ giảm xuống hết. Cung nhiều cầu ít thì ế ẩm là đúng thôi. Đó là lý do vì sao mình chỉ cầm 15tr vào làm vốn đấy. Vd anh em coi đây là 1 công việc kiếm thêm lương tháng nhé. Và cũng là kinh doanh đúng k. Kinh doanh mà k quản lý đc nguồn vốn và lợi nhuận thì đảm bảo chỉ có cạp đất mà ăn thôi. Mà dạo này Hà Nội mưa ít. Đất còn cứng nữa chứ ...
Thật dungd anh ạ, em cũng thế cho vào 15 tr làm voind thui

Comment
em nên hiieeu, ôn la ko chão thấm chí ôn qua ko dam chão, mà có chão mới ăn to, để nói là đều thi yên tâm nhung môi nguoi 1 pp , em có cai hay riêng cai em nói cung hay, em cân j hay chia sẻ em cứ nhắn trong hồ so anh
anh nói chí phải, cơ mà mấy cái ông hay kêu ca toàn là mấy ông k thích gấp chão thôi, thế a mới nhức đầu.

Comment
Vốn đâu mà gấp mãi được. Giả xử vào khỏi điểm 2k gấp lên 6 ngày ko ra là đi ăn mày luon

Comment
Khung đầu theo maica run quá. Vốn bỏ ra thì nhiều ăn thì lời rất ít.
Lẽ ra khi bắt đầu bỏ vốn ra đầu tư bạn cũng đã phải cân nhắc rồi chứ. Giờ theo là theo, ko ca thán gì cả. Ăn thì hưởng thua thì tự chịu. Sao vào rồi giờ mới nói vốn bỏ ra nhiều lời thì rất ít là sao? Anh ấy lên giàn cho mng chơi có được gì đâu mà bạn kêu nhỉ? Có ai ép đâu chứ?

Comment
Mình check tháng 11 ổn nhưng vừa xem tháng 10 thì thấy gãy cũng nhiều ae ạ, nên cũng đang tìm hiểu thêm phương pháp khác ổn định để mà còn đánh đc quanh năm nữa
Mình nghĩ ko có pp nào ăn mãi được có ăn có gẫy mà

Comment
TT cùng mn cho mình hỏi.mình rút 3600 từ lúc 14h đã thông báo thành công.nhưng giờ tiền vẫn chưa có hỏi bọn hỗ trợ thì nó cứ bảo đợi.k biết tiền của mình có sao k mn

Comment
Y mình là chơi môn này không lên tham qua. Phương pháp này vốn ít vào ít thôi. Tại mình mấy hôm trước thấy ăn suốt thế là vào tăng lên ty cũng run. Chia sẻ thoi mong mọi người thông cam

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.