Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 156 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình biết ai bắt cũng có lúc đó lúc đen. Trước a phan bảo bắt dân 64s còn trượt thông 10ngay có.

Comment
TT cùng mn cho mình hỏi.mình rút 3600 từ lúc 14h đã thông báo thành công.nhưng giờ tiền vẫn chưa có hỏi bọn hỗ trợ thì nó cứ bảo đợi.k biết tiền của mình có sao k mn
Chắc ko sao đâu
Nhiều người nạp nên nó chậm thôi bạn ạ

Comment
Mình check tháng 11 ổn nhưng vừa xem tháng 10 thì thấy gãy cũng nhiều ae ạ, nên cũng đang tìm hiểu thêm phương pháp khác ổn định để mà còn đánh đc quanh năm nữa
mấy tháng trước xịt thông dài 3 4 hôm ko bạn hay xịt rồi chạy lại người ae.. tưởng có bí kíp mới hihi..

Comment
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Em và nhiều ace vẫn là fan cứng của @maica . Nhà đông, có đứa hư có đứa ngoan. Anh bận tâm làm gì, lờ đi là xong. Tháng này e đi theo pp vào tiền của a, mới khung 2 vẫn còn nhẹ người. Mong a luôn vui vẻ để đón nhiều ae còn đang lênh đênh ngoài biển. Chúc a cuối tuần vui vẻ

Comment
Bác maica ơi ai mà làm bác khó chịu bác ấn lờ đi cho đỡ bực mình,cuộc sống mà sẽ có người này người kia

Comment
ngáng bạc, ko tin thì đừng có mà theo, ám quẻ. Tiểu nhị tiễn khách
Ai theo anh mai duoc thi theo duoc thua vui ve chu dung co noi nhung loi cay dang nguoi ta mat bao cong suc thuc ngay thuc dem moi nghien cuu cho moi nguoi duoc may dan da vat va cac ban khong dong vien tinh than thi thoi ai khg choi thi thoi con choi phai chap nhan nhu ca nhan minh cung the thoi khong co von thi phai chap nhan dung keu va phan nan lam vi met qua

Comment
Mình mới vào lần đầu xin lời mời người nhé. H mình ko nói nua
Bạn mới vào bạn nên tìm hiểu trước đừng nói kiểu ngáng bạc vậy. Nhìn thấy những bài viết của bạn rất chán. Muốn bỏ ít ăn nhiều bạn theo cthu nào đó hợp duyên mà theo

Comment
A maica đừng vì vài bình luận của mấy người ích kỷ mà buồn. 9 người thì có tới 10 ý. A đã giúp nhiều ae kiếm tiền thực sự, vào bờ thực sự. Mục tiêu a lập ra trang này cũng từ thiện ý đó. Mong a luôn vui vẻ để ae được đồng hành cùng a!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.