Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 154 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạo này nghĩ nhiều quá loạn hết dầu .ngồi nghĩ mãi câu nói của bác .
Vậy là bác k chơi 2d chỉ 3d .
1 dàn 455 của anh mai ca ,và 1 dàn càng của bác ghép với 2d anh maica .
Chuẩn 100% chưa bác
Thực ra bác theo 2D maica cũng được vì 1 tháng chỉ có 1 lần chết thông 3 hôm còn đâu trượt cái hôm sau ăn luôn 2D, cơ mà 650 ăn 990 với 455 ăn 972 bác nghĩ cái nào lãi hơn :v

Comment
Ae tham khảo lấy 7 càng 3D con đơn vị đặc biến tiến lên 7 đơn vị. Gãy thì nuôi tiếp sang ngày 2 là ăn. Thân!

Comment
Em thì tin tưởng hoàn toàn vào dàn 65s của a maica, vì e biết bắt cái đó mới là mất thời gian và tốn công sức nhất, nhưng có những hôm được cua mất càng khá là tiếc nuối nên muốn tự tìm hiểu cách bắt càng nào cho nó ổn ổn hơn 1 tí thôi. Mong a maica đừng giận e :v
em nên hiieeu, ôn la ko chão thấm chí ôn qua ko dam chão, mà có chão mới ăn to, để nói là đều thi yên tâm nhung môi nguoi 1 pp , em có cai hay riêng cai em nói cung hay, em cân j hay chia sẻ em cứ nhắn trong hồ so anh

Comment
Thực ra bác theo 2D maica cũng được vì 1 tháng chỉ có 1 lần chết thông 3 hôm còn đâu trượt cái hôm sau ăn luôn 2D, cơ mà 650 ăn 990 với 455 ăn 972 bác nghĩ cái nào lãi hơn :v
Từ nay vào cả dàn 3d của bác .chúc bác luôn may mắn để aem cùng góp vui voi bác nhá

Comment
Ôi má ơi, giờ e mới giở đơn cược ra xem.Tay chân nóng ngóng thế quái nào, lại cược nhầm dàn 280s G1 nhấn nhầm vào cược 100đ cả nhà ạ. Mất toi 28tr, tiếc quá trời ơi. Đúng ra là chỉ có 10đ thôi. Tai nạn nghề nghiệp, chết giở thật. Lại mất mấy ngày để cầy lại, tiếc quá tiếc quá hixxxxxxxx :((
Nếu mà ăn thì bạn có lên đây kêu ko???

Comment
em nên hiieeu, ôn la ko chão thấm chí ôn qua ko dam chão, mà có chão mới ăn to, để nói là đều thi yên tâm nhung môi nguoi 1 pp , em có cai hay riêng cai em nói cung hay, em cân j hay chia sẻ em cứ nhắn trong hồ so anh
Bác ơi.. chia sẻ cho bác thì ok thôi.. nhưng bác phải hiểu bác biết thì cũng hàng người biết.. a maica phải giữ những cái của riêng a ý chứ bác

Comment
-e thấy ổn trong tháng 11 thôi những tháng 10 9 8 7 có người thống kê gãy toàn 10 có tháng gãy nhiều nhất là 14 lần càng thì thử hỏi nó mà lệch 2D nữa thì khéo cả tháng ăn 11 12n 3D nên thôi cứ pp a a lên số ạ

Comment
Nay hót bạc thôi anh em ? 2 ngày cuối tuần rr nào ?‍♀️?‍♀️?‍♀️?‍♀️ Bác Maica dạy r . 30p anh em có dàn , vào việc ??

Comment
Khung đầu theo maica run quá. Vốn bỏ ra thì nhiều ăn thì lời rất ít.

Comment
-e thấy ổn trong tháng 11 thôi những tháng 10 9 8 7 có người thống kê gãy toàn 10 có tháng gãy nhiều nhất là 14 lần càng thì thử hỏi nó mà lệch 2D nữa thì khéo cả tháng ăn 11 12n 3D nên thôi cứ pp a a lên số ạ
chính xác, nhìn chung mình thấy mỗi phương pháp chỉ ổn định trong 1 thời gian nhất định thôi. Cho nên chỉ có phương pháp gấp chão là trường tồn ae nhé :v

Comment
chính xác, nhìn chung mình thấy mỗi phương pháp chỉ ổn định trong 1 thời gian nhất định thôi. Cho nên chỉ có phương pháp gấp chão là trường tồn ae nhé :v
-chỉ mong đúng khung 4 còn lại vẫn cứ là ok đối với mình :v

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.