Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 232 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà mình ơi , bạn nào có cách chơi hiệu quả chia sẻ mình với ,mình hiện có 2 triệu không biết theo ntn hợp lí cả . Đang miên man quá ,hy vọng amh sm chia sẻ chút kinh nghiệm để bám bụi bào bờ với ạ

vốn b nhỏ thì b nên theo dàn 2d 65s của a MaiCa nhé. B cứ theo đều. Tháng cũng lời được tầm 4 triệu nếu mỗi ngày bạn đánh 10k/1s. Cứ từ từ dần dần. Tích tiểu thành đại b nhé. Theo tháng đầu có vốn thì đánh tăng dần lên. R khi có Vốn đủ vững b theo 3D của a MaiCa thì sẽ kiếm lời nhanh hơn. Mình chỉ lưu ý là, vốn đã ít thì phải theo đúng duy nhất 1 dàn của một người thôi. Đừng lan man đánh thêm cái nọ cái kia. Dễ toang lắm. Xổ số ngày nào cũng quay, nên b cứ yên tâm mà theo nhé. Chúc b thành công!

Comment
79655

Chúc cả tuần mới vui vẻ và hạnh phúc, nhiều may mắn ạ.
Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, để ta thây được yêu thương nhiều hơn.

Nhìn cái bảng từ đầu tháng đến giờ, chắc hẳn ai cũng vui mừng khôn siết.
Mọi người chia vốn hớp lý để k fai lo lắng nhé.

Comment
View attachment 79655
Chúc cả tuần mới vui vẻ và hạnh phúc, nhiều may mắn ạ.
Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, để ta thây được yêu thương nhiều hơn.

Nhìn cái bảng từ đầu tháng đến giờ, chắc hẳn ai cũng vui mừng khôn siết.
Mọi người chia vốn hớp lý để k fai lo lắng nhé.
Bạn có thể chia sẻ số vốn bạn kiếm đc 2 tháng 10 với 11 k bạn

Comment
Cả nhà mình ơi , bạn nào có cách chơi hiệu quả chia sẻ mình với ,mình hiện có 2 triệu không biết theo ntn hợp lí cả . Đang miên man quá ,hy vọng amh sm chia sẻ chút kinh nghiệm để bám bụi bào bờ với ạ
Mình vốn cũng từ 2m đây. Chẳng biết hôm nào gãy hôm nào ăn cứ đều đều vào. Ngày đi 1k dàn 455s có đen vẫn được 4 ngày thì chắc chắn ko cụt vốn.

Comment
vốn b nhỏ thì b nên theo dàn 2d 65s của a MaiCa nhé. B cứ theo đều. Tháng cũng lời được tầm 4 triệu nếu mỗi ngày bạn đánh 10k/1s. Cứ từ từ dần dần. Tích tiểu thành đại b nhé. Theo tháng đầu có vốn thì đánh tăng dần lên. R khi có Vốn đủ vững b theo 3D của a MaiCa thì sẽ kiếm lời nhanh hơn. Mình chỉ lưu ý là, vốn đã ít thì phải theo đúng duy nhất 1 dàn của một người thôi. Đừng lan man đánh thêm cái nọ cái kia. Dễ toang lắm. Xổ số ngày nào cũng quay, nên b cứ yên tâm mà theo nhé. Chúc b thành công!
Chuẫn lắm bạn ơi.!!!!

Comment
79659

Đây là kết quả tháng 12 của mình, sau 7 ngày mình đã lời 7 triệu 7.
Mình đi mức 2-5-12-25 cho dàn 455s và 1k cho các dàn hạ còn lại. Tổng vốn cho khung 4 tay này rơi vào khoảng 23 triệu.
Chân thành cảm ơn kaka @maica và em @lelinh0612 đã hỗ trợ quá trình về bờ của em.
Chúc gia đình ta sức khỏe, đại thắng rực rỡ

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Comment
vậy phải đúng tiêu chí và vốn như bác maica mố theo dc sao Addmin
Bảng thống kê tháng 10,11,12 bạn @bonghoadoc vừa gửi đó. Bạn xem rồi chia vốn đi mức thấp nhất đều tay. Hoặc căn gẫy 2 ngày thì bắt đầu vào nhé. Tích tiểu thành đại chứ ăn sổi tất tay nhanh ra đảo lắm

Comment
Chính vì tội ngồi lâu đó b, xanh rất nhanh,vào tí đã đ 10,20m rồi nh bị ham thế là ra đi, xog can tội gỡ, càng gỡ càng chết ?? nchug là coi như bài học, m thay luôn pass của ku cho quên đi, bjo ăn trang khác 3d ít hơn nh cũng chấp nhận vì nhìn thấy lại ngứa mắt chơi tiếp thì ngu người lắm, chúc b có cái đầu lạnh ???
Có trang 2đ3 cao hơn đó bác tìm mà chơi. Em vẫn chơi ku nhưng không bao giờ ngứa món bét nữa. Biết bao lần rồi. Còn dính vào là không sống nổi

Comment
ĐỪNG CHỜ ĐỢI...
1. Đừng chờ đến lúc thời điểm đẹp nhất của đời người qua rồi mới ngậm ngùi tiếc nuối.
2. Đừng chờ đến lúc thi cử sát nút rồi mới cố gắng học thuộc bài vở.
3. Đừng chờ đến lúc người khác bắt chuyện với bạn trước rồi mới đáp lại.
4. Đừng chờ đến lúc rảnh rỗi mới nghĩ đến chuyện bồi dưỡng tình cảm với những người xung quanh.
5. Đừng chờ đến lúc được đám đông chú ý đến mới bắt đầu bày tỏ khả năng của bản thân.
6. Đừng chờ đến khi nào bạn có nhiều nhiều tiền mới nghĩ đến việc sẽ theo đuổi niềm đam mê của mình.
7. Đừng chờ đến lúc trưởng thành, đi làm rồi mới biết báo hiếu cho cha mẹ.
8. Đừng chờ đến lúc người ta quay lưng đi rồi mới muốn nắm giữ thật chặt.
9. Đừng chờ đến lúc ngã bệnh nặng rồi mới biết tự chăm sóc tốt bản thân.
10.Đừng chờ đến lúc bị dụ dỗ và lừa gạt rồi mới tự trách sao mình lại ngu ngốc vậy.
11. Đừng chờ đến lúc mất đi những điều quan trọng nhất rồi mới nhận ra bản thân vẫn còn trẻ con, ích kỷ, và hẵng còn vô tâm quá.
12. Đừng chờ đến lúc đạt được mọi thứ bạn muốn trong cuộc sống rồi mới cảm thấy hạnh phúc.
13. Và cuổi cùng… tuyệt đối đừng chờ bất kỳ ai đến lúc bạn không còn đủ kiên nhẫn để đợi chờ được nữa mới thôi!

MAICA CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ TRAN NGẬP YÊU THƯƠNG, MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC NHÉ!!!

Comment
View attachment 79656

Đây là kết quả tháng 12 của mình, sau 7 ngày mình đã lời 13 triệu 2.
Mình đi mức 2-5-12-25 cho dàn 455s và 1k cho các dàn hạ còn lại. Tổng vốn cho khung 4 tay này rơi vào khoảng 23 triệu.
Chân thành cảm ơn kaka @maica và em @lelinh0612 đã hỗ trợ quá trình về bờ của em.
Chúc gia đình ta sức khỏe, đại thắng rực rỡ
MAICA CHÚC MỪNG AE NHÉ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.