Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 233 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
minh tru ca tien minh danh linh tinh khong trung con du duoc 1tr. minh chi choi dan 455s nen an it

Comment
minh choi thu nghiem 1 thang da. thay ok thi minh moi tang von nhu ban de an toan ve bo.

Comment
Mọi ngươit có thể cho em xin thống kê dàn giải nhất được không

Comment
Chỉnh sửa ảnh thu nhỏ viền trên dưới lại là dc nhé
Mình cũng toàn phải cắt vừa đủ cho đến khi úp dc
Đây ông ơi. Đêm qua lớ ngớ thế nào vớ đc đứa em trong quán cũng là mật vụ nằm vùng ở gmsh. Nó cũng đang theo ct đồng phạm nữa. Thế là kiếm đc người hàn huyên tâm sự hết 5 6 bát rượu ổi =))))

Đính kèm

Comment
ĐỪNG CHỜ ĐỢI...
1. Đừng chờ đến lúc thời điểm đẹp nhất của đời người qua rồi mới ngậm ngùi tiếc nuối.
2. Đừng chờ đến lúc thi cử sát nút rồi mới cố gắng học thuộc bài vở.
3. Đừng chờ đến lúc người khác bắt chuyện với bạn trước rồi mới đáp lại.
4. Đừng chờ đến lúc rảnh rỗi mới nghĩ đến chuyện bồi dưỡng tình cảm với những người xung quanh.
5. Đừng chờ đến lúc được đám đông chú ý đến mới bắt đầu bày tỏ khả năng của bản thân.
6. Đừng chờ đến khi nào bạn có nhiều nhiều tiền mới nghĩ đến việc sẽ theo đuổi niềm đam mê của mình.
7. Đừng chờ đến lúc trưởng thành, đi làm rồi mới biết báo hiếu cho cha mẹ.
8. Đừng chờ đến lúc người ta quay lưng đi rồi mới muốn nắm giữ thật chặt.
9. Đừng chờ đến lúc ngã bệnh nặng rồi mới biết tự chăm sóc tốt bản thân.
10.Đừng chờ đến lúc bị dụ dỗ và lừa gạt rồi mới tự trách sao mình lại ngu ngốc vậy.
11. Đừng chờ đến lúc mất đi những điều quan trọng nhất rồi mới nhận ra bản thân vẫn còn trẻ con, ích kỷ, và hẵng còn vô tâm quá.
12. Đừng chờ đến lúc đạt được mọi thứ bạn muốn trong cuộc sống rồi mới cảm thấy hạnh phúc.
13. Và cuổi cùng… tuyệt đối đừng chờ bất kỳ ai đến lúc bạn không còn đủ kiên nhẫn để đợi chờ được nữa mới thôi!

MAICA CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ TRAN NGẬP YÊU THƯƠNG, MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC NHÉ!!!
E chào kaka nhé . Ngày mới vui vẻ kaka nhé ☺️☺️☺️

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.