Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 234 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỪNG CHỜ ĐỢI...
1. Đừng chờ đến lúc thời điểm đẹp nhất của đời người qua rồi mới ngậm ngùi tiếc nuối.
2. Đừng chờ đến lúc thi cử sát nút rồi mới cố gắng học thuộc bài vở.
3. Đừng chờ đến lúc người khác bắt chuyện với bạn trước rồi mới đáp lại.
4. Đừng chờ đến lúc rảnh rỗi mới nghĩ đến chuyện bồi dưỡng tình cảm với những người xung quanh.
5. Đừng chờ đến lúc được đám đông chú ý đến mới bắt đầu bày tỏ khả năng của bản thân.
6. Đừng chờ đến khi nào bạn có nhiều nhiều tiền mới nghĩ đến việc sẽ theo đuổi niềm đam mê của mình.
7. Đừng chờ đến lúc trưởng thành, đi làm rồi mới biết báo hiếu cho cha mẹ.
8. Đừng chờ đến lúc người ta quay lưng đi rồi mới muốn nắm giữ thật chặt.
9. Đừng chờ đến lúc ngã bệnh nặng rồi mới biết tự chăm sóc tốt bản thân.
10.Đừng chờ đến lúc bị dụ dỗ và lừa gạt rồi mới tự trách sao mình lại ngu ngốc vậy.
11. Đừng chờ đến lúc mất đi những điều quan trọng nhất rồi mới nhận ra bản thân vẫn còn trẻ con, ích kỷ, và hẵng còn vô tâm quá.
12. Đừng chờ đến lúc đạt được mọi thứ bạn muốn trong cuộc sống rồi mới cảm thấy hạnh phúc.
13. Và cuổi cùng… tuyệt đối đừng chờ bất kỳ ai đến lúc bạn không còn đủ kiên nhẫn để đợi chờ được nữa mới thôi!

MAICA CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ TRAN NGẬP YÊU THƯƠNG, MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC NHÉ!!!
Chào mừng nhà ST thơ văn @maica đã trở lại .tuần mới chúc a trai thật nhiều sk và may mắn để dẫn dắt ae vào bờ gần hơn chút nữa a nhé ??

Comment
Sep chia se rat y nghia. day da phan la nhuoc diem cua hau het moi nguoi khong the vuot qua noi trong do co minh. cuoc song bon chen qua khien ta muon lam dieu gi do xong roi cung khong lam duoc.

Comment
Đây ông ơi. Đêm qua lớ ngớ thế nào vớ đc đứa em trong quán cũng là mật vụ nằm vùng ở gmsh. Nó cũng đang theo ct đồng phạm nữa. Thế là kiếm đc người hàn huyên tâm sự hết 5 6 bát rượu ổi =))))
Chết dở :))) sau lm cái logo tập đoàn cho Ae dễ nhận biết nhau kkk. Toàn nằm vùng tnay

Comment
Anh đi bán bánh á ??? Em ko ngờ đó nha
KAKAKA CO J ĐÂU, THI Ở TRÊN ROYAL CÓ FACE CỦA TÒA NHÀ ĐÓ, VƠI TRUNG TÂT CẢ CÁC TÒA, CỨ CAI J ĐẶC SẢN QUÊ NGON ĐÂNG LA BAN DC HẾT, TRÊN ĐÓ MỌI NGUOI CUNG THẾ, CAI LOOAIJ THỨ J NGON NHÂT TRÊN ĐỜI, CHẤT NHẤT, VÀ ĐẶC SẢN CHO CUA CAC VUNG MIỀN ĐỀU CÓ VÀ BÁN DC TỐT GIA LẠI CAO, ĐẠT 5K BAN 10 ĐẾN 12K, MÀ 5K LA NGON RÔI, ĐẶT 7K BÁN 15K CÒN ĂN HAY ĐẶT CHO AE TOAN 10 THI TUYỆT TRẦN.
A CHỦ YẾU LÀ ĐEM VÊ HN ĐỂ CHO 2 ĐUA EM NÓ BÁN CẢ Ở NHA LÂN SĂP HN THÔI, CHO NO CAI MỐI ĐO, GAY DUNG CHO NÓ THÔI, CUÔI CÙNG H NÓ LÀM MẢNG KHÁC NÓ KIÊM HƠN NÊN KO BÁN NỮA

Comment
Tối qua ngồi ngó ngiêng qua tí thấy nay chạm 7 đẹp phết e à . A đang tính nay đánh thêm tứ thủ : 73,37,07,70 song thủ 70,73 đây e xem thế nào có cầu ko ới a tiếng nhá .
Cầu 070 nó đầy diễn đàn đấy a . E kết cái khác r ???? e thích cái ngta Ko thích thôi. Thứ nhiều ng thích e Ko thèm kkkk

Comment
A CHÀO EM, H A MƠI XONG MỚI LÊN DC DAYA, TỐI QUA ĐI CẢ CƯỚI CẢ SINH NHẬT CÙNG 1 NƠI, VUI QUÁ, NÊN KO LÊN BUÔN VOI AE DC
E chém với e @lelinh0612 và e @HUYBMT muộn quá sáng nay phải đi họp với giám đốc giờ vẫn chưa xong ngồi ngáp suốt a ạ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.