Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 337 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỂ THỎA MÃN ĐAM MÊ VỚI MAICA. MÌNH XIN CHIA SẺ FILE TÍNH TIỀN DÀNH CHO ANH EM THỐNG KÊ VÀ TÍNH TIỀN CÔNG THỨC ĐÃ ÁP DỤNG CHO CẢ THÁNG LÀ ĐI ĐỀU. AI ĐI TIỀN THEO MỨC CHỈ CẦN SỬA LẠI TIỀN TRONG Ô LÀ XONG. CẢM ƠN MN.
LINK GOOGLE BÊN DƯỚIĐÂY NHÉ

[/URL]

Đính kèm

Comment
mình cũng bị mà qua có bạn nào trong nhà chỉ cách đấy nếu bị thì vào 2d song cươc 3d được qua bị cứ 760,761 rồi trúng tôi đã nhận thì làm như vậy mình cũng mới biết
Hôm qua mình có bảo mà số nào nóng k nhận.xoá đi rồi lấy số dó đem bao lô lót

Comment
a có phai gia sư đâu ma dến nhà dậy, kakkaka
muốn học phai đến nhà anh chứ đung ko KKKKKk:))
Thì đấy e vừa trả lời bác trên ạ . Muốn học thì phải khăn áo quả mướp cơm nắm muối vừng trò đi tìm thầy chứ ko phải thầy đi tìm trò mà a . Đây tạm gọi là cuộc gặp mặt đối tác xúc tiến đầu tư chuẩn bị cho các khoản đầu tư siêu lợi nhuận ạ ???

Comment
hâm nưới dừa ok qua rồi, nuoc ko còn ngon noi j đến nc dừa, xào rau mà ok đó, nho để cả lòng nhé em, rau má có cả ăn ngoài nữa, a thích ăn rau má
E làm bếp mà a . Mèo ko có nước dừa và rau má thì .... lòng xào cùng thịt và rau má luôn a nhé ??

Comment
Kaka uống thay ah với @maica 3 chén vơi nha.thanks you
Cái này e chịu thôi ạ . Ở đây mỗi người nhờ e uống đỡ 1 chén là e mất mạng rồi ạ . A có biết kaka đu được cả lít ko thấm vào đâu ko ạ nên giúp cái này thì e chịu ạ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.