Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 339 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em chưa hiểu, chia 5 tay là chia kiểu đi đều hay chão vậy anh?
Là chão đó chị ví dụ chị đi 2,4,8,16 . Ví dụ đi như vậy là hết 20tr . thì hôm đầu chị đi 2K mà ăn thì chị lãi 1tr chị cộng vào 20tr là vốn chị lên 21tr đó cứ thế lãi đâu cộng dồn vào vốn đó

Comment
Là chão đó chị ví dụ chị đi 2,4,8,16 . Ví dụ đi như vậy là hết 20tr . thì hôm đầu chị đi 2K mà ăn thì chị lãi 1tr chị cộng vào 20tr là vốn chị lên 21tr đó cứ thế lãi đâu cộng dồn vào vốn đó
KAKAK TRÂU ĐÃ LÊN TƯỚNG RÔI NHA CHÚC MỪNG THIẾU TƯỚNG, TỐI NAY LẠI THÊM SỰ KIÊN ĂN MỪNG LÊN HÀM TƯỚNG, MẤY QUẢ KỆT HỢP

Comment
KAKAK TRÂU ĐÃ LÊN TƯỚNG RÔI NHA CHÚC MỪNG THIẾU TƯỚNG, TỐI NAY LẠI THÊM SỰ KIÊN ĂN MỪNG LÊN HÀM TƯỚNG, MẤY QUẢ KỆT HỢP
Chúc mừng trâu nhé.hôm qua em cũng đc lên chức nhỏ.hạ sĩ thế là tối nổ nguyên 4 dàn.nay trâu lên tướng thì nổ rực rỡ hơn.

Comment
View attachment 80221View attachment 80222
CẦU TRƯỚC VỚI CÂU SAU , NGHE MÂU THUẪN VLIN LUÔN , KKKK
KAKKÂK 3D THÌ ĂN 25 NGÀY, NHUNG VẪN MUỐN COP DÀN 2D ĐỂ CHOI VÀ KO BIẾT COP VÈ KIÊU J,
Ở ĐÂY AE NÀO BIÊT TÁCH TỪ 3D RA 2D KO,MAICA LAM 5GIÂY LÀ RA, MAICA CÓ PHÂN MÈM TÁCH TỪ 3D RA 2D, RA CÀNG NHƯ CÁCH AE GHÉP 3D VẬY, 5GIÂY LA XONG, THẾ MÀ CAO THỦ PHUONG NÀO ĂN 25 NGÀY 3D TRÊN THÁNG, MÀ KO BIẾT CÁCH VẬY

Comment
KAKKÂK 3D THÌ ĂN 25 NGÀY, NHUNG VẪN MUỐN COP DÀN 2D ĐỂ CHOI VÀ KO BIẾT COP VÈ KIÊU J,
Ở ĐÂY AE NÀO BIÊT TÁCH TỪ 3D RA 2D KO,MAICA LAM 5GIÂY LÀ RA, MAICA CÓ PHÂN MÈM TÁCH TỪ 3D RA 2D, RA CÀNG NHƯ CÁCH AE GHÉP 3D VẬY, 5GIÂY LA XONG, THẾ MÀ CAO THỦ PHUONG NÀO ĂN 25 NGÀY 3D TRÊN THÁNG, MÀ KO BIẾT CÁCH VẬY
Anh ơi xem giúp em con 8000 gép xoay vòng như nào ạ.ghép 4d cả âm và dương ý ạ.

Comment
View attachment 80221View attachment 80222
CẦU TRƯỚC VỚI CÂU SAU , NGHE MÂU THUẪN VLIN LUÔN , KKKK
ÔNG LA CAO KHỈ HAY CAO NGỰA VẬY MÀ SIEEU THẾ, AN DC 25 NGAY 3D MÀ KO BIẾT CÓP DAN 2 D THẾ NÀO, THẬM CHÍ CÓ DAN 3D LA RA DC 2D TRONG 5 GIÂY, SAO ÔNG PHAI HỎI, ÔNG CÓ TIIN LÀ CÁI CÁCH NC CỦA ÔNG THẾ NÀY ĐI ĐÂU AI CUNG ĐÀO THẢI ÔNG KO, TÔI ĐÓ ÔNG BẢO AI CHI CHO ÔNG DC ĐÓ, VÀ TÔI CUNG KO BAO H GIÚP CÁI LOẠI NGUOI NHƯ ÔNG ĐÂU, ÔNG SANG NHA KHÁC MÀ LẤY NHÉ, TRƯỢC TIÊN HOẠC CACH CHƠI HỌC CÁCH KIẾM TIỀN THÌ NÊN HỌC CÁCH LÀM NGƯỜI TÔT ĐI, RỒI HÃY HÓC CÁCH KIẾM TIỀN NHA

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.