Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 338 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
-e thấy đi hóng số từng chỗ. ăn theo con 53 kêu được 500k có vốn để chơi 3 tháng :)) đùa nếu mà tự bắt được 3D 25 ngày cần gì theo ai hóng ai lên đây làm gì chả biết. kêu đánh 1k tháng cũng kiếm 15 20tr kêu ko tham. trần đời có người chê tiền và ko mê sự hạnh phúc, hoàng nhoáng mà đồng tiền đem lại :))) toàn mấy thanh niên mõm. riêng ăn 22 23 ngày/ tháng thôi. ông đấy ở đâu sẵn sàng e đón về nhà bao ăn ở ngon lương giả 100m tháng chỉ ăn với cho e số đánh thôi. gớm nữa cmt câu mà đến thằng câm nó phải ú ớ haha

Comment
Trâu97 là vinh dự và có phước nhất nhà đấy.chúc mừng 2anh em hội ngộ.
Mỗi người mỗi lộc mà a . E ko có lộc ăn to thì e lại có lộc gặp sếp ông trời có cho ai hết cũng như lấy hết của ai cái gì bao giờ đâu a .ăn to như e @lelinh0612 ngày được 200-300m muốn gặp sế như e còn trả được ý ???

Comment
Mèo chiều mới thịt cho tươi e ơi . Với lại ai lại đi gửi ảnh thịt mèo lên đây . Để tối ra món a chụp nhá cho nó mĩ quan ???
Mèo cuối tháng. Đúng bài rồi. Tối úp tụi mèo lên đâu cho ce du lịch qua màn ảnh nhỏ phát nhé

Comment
mình cũng bị mà qua có bạn nào trong nhà chỉ cách đấy nếu bị thì vào 2d song cươc 3d được qua bị cứ 760,761 rồi trúng tôi đã nhận thì làm như vậy mình cũng mới biết
Nảy số nhanh lên chứ bác. Nó vào số nóng thì xoá nó đi chuyển sang đầu đuôi hoặc ghép sang 4D + 10 càng. Biết đâu bất ngờ ?

Comment
80221
80222

CẦU TRƯỚC VỚI CÂU SAU , NGHE MÂU THUẪN VLIN LUÔN , KKKK

Comment
Comment
thoi đung phong thế có nguoi lại ghet anh đó, a bao em choi kiêu này, em se dc hơn, vd h em có 20 tr em chia 5 tay cho anh, nay em choi lãi bao nhiêu em công 20 tr vao em lại chia 5 tay, mai cung thế cứ cang ngày cang đanh to lên, đảm bao từ h đến têt em có 200, 300
Em chưa hiểu, chia 5 tay là chia kiểu đi đều hay chão vậy anh?

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.