Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 523 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nghe thiên hạ nói về 45 là mừng trong bụng rồi. Thế mà về tới nhà ko thấy con càng 9 đâu cả.
Tim đập chân run rồi AE ạ. @lelinh0612 mai đi như nào đây e ?
View attachment 81300
Huấn ơi.còn vốn còn gỡ dc.e có thể chảo hoặc đánh khung cuối cầu hoà nếu số điem 3hôm to quá rồi.ah thì hôm nay là khung cuối rồi vốn yếu nên đáng đi 40 mà đi xuống có 20d cuối.hjhj

Tg càng ông vẫn ăn chứ kk
Lên to rồi. Tôi nghỉ hết theo sếp ông ạ. Chứ càng của tôi thì vẫn ăn, cầu càng 4D của tôi hôm nay còn báo hạ chỉ còn có 3 số là : 2,3,9 thôi ý.
Nhưng vì nuôi lên ngày 3 rồi, đánh 88k rồi nên tôi nghỉ hết các dàn riêng.

THỜI KHẮC GIỜ LÀNH SĂP ĐẾN RỒI, TẤT CẢ NHƯNG J CỐ GẮNG TÂM HUYẾT CỦA MAICA ĐÃ ĐƯỢC AE ĐÓN NHẬN VÀ UNG HỌ NHIỆT TÌNH CHO MAICA TRONG THỜI GIAN QUA.
CÁM ƠN AE LÀ PHAN CỦA MAICA ĐÃ UNG HỘ NHIỆT TÌNH TRONG THỜI GIAN QUAM CUNG NHƯ HÔM NAY, MAICA YÊU VÀ CÁM ƠN CẢ NHÀ MÌNH NHÉ
TÊN MAICA ĐÃ SẮP DC GHI NHẬN VÀ ĐI VÀO LỊCH SỬ CỦA TẬP ĐOÀN LỚN NHÂT VIỆT NAM.
TỔNG TƯ LỆNH ĐẦU TIÊN CỦA TẬP ĐOÀN
CŨNG LÀ HÀM TO NHẤT CŨNG LÀ CUỐI CÙNG RỒI
GIÂY PHÚT NÀY HẠN PHÚC QUÁ CẢ NHÀ ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng TỔNG TƯ LỆNH đầu tiên của tập đoàn giải mã số học.vẫn âm thầm theo anh và tin tưởng anh tuyệt đối.mai khung cuối cả nhà ta lại rực con bà rỡ???.lại phải thuê cái ? đi lấy lúa nhà anh đồng rồi???

Anh em bình tĩnh, sếp đã nói trước tháng nào cũng có khung 3 tay gãy, mình đã chuẩn bị 5 tay rồi, ngày mai cứ yên tâm đâm mạnh, nhưng phải dự phòng tay 5 để đâm cho mạnh, chén thật nhiều nhé anh em! mai anh em X8 cho em.

Huấn ơi.còn vốn còn gỡ dc.e có thể chảo hoặc đánh khung cuối cầu hoà nếu số điem 3hôm to quá rồi.ah thì hôm nay là khung cuối rồi vốn yếu nên đáng đi 40 mà đi xuống có 20d cuối.hjhj
Em cũng đang tính đi sao hòa tiền, để bảo toàn vốn ạ. Khung thì không có gì đảm bảo 100% đc ạ.
Chỉ có một thứ 100% là nếu phá hết 250m tiền vốn này là cả nhà em ra đường :((

Vậy mai anh bỏ cuộc ha
Ah hôm nay đáng nhẻ 40d nhưng rút tiền có việc chỉ chơi 20d cầu về để lấy vốn nhưng k về ah đành bỏ cuộc thôi.đúng vốn yếu khó chơi thật.hjhj.ah sẽ nuôi lớn dàn 32 số báo ngoài vậy.e chia tỉ lệ khubg 8 ngày ah với

Em cũng đang tính đi sao hòa tiền, để bảo toàn vốn ạ. Khung thì không có gì đảm bảo 100% đc ạ.
Chỉ có một thứ 100% là nếu phá hết 250m tiền vốn này là cả nhà em ra đường :((
Uk.k phải k tin tưởng xep nhưng mà k có gì khẳng định dc là về hay k về.vì khung vẫn phải chia ngày 4-5 mà nên nếu áp lực quá e có thể cầu hoà cái đã rồi tính sau

mh mới âm 200m thôi đánh gỡ dần chứ k chơi theo kiểu về bờ gấp đc bác ạ. gỡ dần dần
Thì vốn 250m + với lãi tháng trước đc 50m nữa, tổng là 300m. E tính đi được 2 khung 4 ngày đó bác.
E thì ko xác định chơi ngày 5 đâu. Đặt tất cả vào 1 tay bạc thì quá nguy hiểm.
Tháng nào cũng có tay 4. Hy vọng ngày mai cũng rực rỡ như những tay 4 trước.

Ae Biết cảm giác 3 tay thông là thế nào rồi nhé,nên tay tư là rất tâm lý nên đừng đặt hết hy vọng vào tay tư mà phải cân đối có thể là hòa hoặc gỡ 50%,70% vốn rồi gỡ tiếp các ngày sau nữa ko có cái gì là ko thể cẩm tắc vô áy náy...
Mong Maica và mn may mắn ngày mai.

Uk.k phải k tin tưởng xep nhưng mà k có gì khẳng định dc là về hay k về.vì khung vẫn phải chia ngày 4-5 mà nên nếu áp lực quá e có thể cầu hoà cái đã rồi tính sau
Nói thật là hết hôm nay e mới chỉ đánh hết lãi của tháng thôi,chứ chưa âm đồng nào vào vốn bác ạ. E chỉ cần hòa khung này chứ ko cần lãi. Qua khung 4 ngày này thì chắc chắn sẽ ăn thông, lúc đó kiếm lãi sau bác ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.