Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 524 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
các bác cứ âm thầm theo và căn theo vốn của mình ạh. Đúng pp khung thì tốt còn ko căn làm sao cầu hoà là ổn rồi nhưng theo ý kiến em là nên âm thầm thôi ko nên tạo áp lực cho chính mình và cho xếp.tiền quan trọng nhất nhưng tâm lí ổn định sẽ giải quyết mọi việc thông suốt hơn đó ạh.

Nói thật là hết hôm nay e mới chỉ đánh hết lãi của tháng thôi,chứ chưa âm đồng nào vào vốn bác ạ. E chỉ cần hòa khung này chứ ko cần lãi. Qua khung 4 ngày này thì chắc chắn sẽ ăn thông, lúc đó kiếm lãi sau bác ạ.
Chưa thâm thịt thì ok rồi.ah vào dây này hơi nhọ đi đúng tiền thịt.trc có vốn phá hết í.quyêtd định trung thành chỉ dàn thì trúng dây này.hjhj.âu cũng là do mình yêú.kiki

mai chão mạnh tay thôi ,biết là may rủi có chơi có chịu ,ngày mai k cầu HÒA .phải chiến thắng ,tin tưởng TTL tuyệt đối ,nói là làm ,mai bung hết sức mình ngày cuối ,dc thua mình chịu ,TTL đã làm tất cả vì anh em r ...

Ah hôm nay đáng nhẻ 40d nhưng rút tiền có việc chỉ chơi 20d cầu về để lấy vốn nhưng k về ah đành bỏ cuộc thôi.đúng vốn yếu khó chơi thật.hjhj.ah sẽ nuôi lớn dàn 32 số báo ngoài vậy.e chia tỉ lệ khubg 8 ngày ah với
Ôi trời khung tận 8 ngày cơ à a

Ae Biết cảm giác 3 tay thông là thế nào rồi nhé,nên tay tư là rất tâm lý nên đừng đặt hết hy vọng vào tay tư mà phải cân đối có thể là hòa hoặc gỡ 50%,70% vốn rồi gỡ tiếp các ngày sau nữa ko có cái gì là ko thể cẩm tắc vô áy náy...
Mong Maica và mn may mắn ngày mai.
Bạn nói chuẩn , như mình đây đã xác định , mai tay 4 vẫn trong khung nhưng chỉ cần lấy 50% hoặc cao hơn nữa là hoà vốn đã ok lắm rồi ..Rồi sẽ bình tĩnh từ từ gỡ lại khoản kia .

81307

Liệu có tay 3. hoáng mang quá. 2 hôm rồi. lại càng 5

:$:-H:$
LẦN ĐÂU TIÊN THẤY NGÔI NHÀ MAICA LẠI HP NHƯ THẾ NÀY, TOÀN NHƯNG LỜI ĐỘNG VIÊN NHAU
MAICA BỊ ỐM QUÁ, BỊ VIÊM HỌNG TỪ ĐÊM QUA, SANG NAY DẬY THÌ THẤY SỔ MŨI RỒI, ĐI VỘI KO MUA DC THUỐC UÔNG NGAY, TRUA LẠI RƯƠU CHÈ, 3H CHIỀU MỚI VỀ NGÔI LÊN DÀN DC, MAY MÀ TỐI QUA ĐÃ LÀM GẦN XONG.
HẾT H KẾT QUẢ HÔM NAY LẠI CHAY ĐI CÔNG VIỆC NỐT, MÀ NGƯỜI MỆT MỎI ĐÀU ĐẦU, ĐÂU HỌNG QUÁ, LẠI HƠI HƠI NGĂM SỐT, ĐÃ MUA THUỐC VÀ CHÁO ĂN RỒI.
LÊN NGÓ NGÀNG XEM NHÀ MÌNH THẾ NÀO MÀ ĐỌC BL CỦA AE THẤY KHỎE HẲN LÊN.
MAICA CÁM ƠN CẢ NHÀ, ĐÃ TIN TƯỞNG ỦNG HỘ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA SUỐT TRẠNG ĐƯỜNG VỪA QUA NHÉ...!!!
H SẼ CHÉN 1 GIẤC NGON LÀNH, MAI DẬY KHỎE KHOẮN ĐỂ PHỤC THÙ LẤY LẠI NHUNG J AE GỬI 3 HÔM VỪA QUA NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.