Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 525 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy cho an toàn vì báo ngoài giờ ớn lám rồi bất đắc dĩ phải báo thôi.32 số e ạ
Cầu 2 chạm. 2 số đầu G6.1 và G7.1 đang ăn rất thông đó bác. Có gãy cũng chỉ 1 ngày là hôm sau lại ăn tiếp, bác báo ngoài thì bám theo cầu đó nuôi oke đấy.
Trước em chơi ngoài, phế 25% cũng toàn chơi nuôi 2 chạm, mà cũng kiếm đc 200m đấy.

Cầu 2 chạm. 2 số đầu G6.1 và G7.1 đang ăn rất thông đó bác. Có gãy cũng chỉ 1 ngày là hôm sau lại ăn tiếp, bác báo ngoài thì bám theo cầu đó nuôi oke đấy.
Trước em chơi ngoài, phế 25% cũng toàn chơi nuôi 2 chạm, mà cũng kiếm đc 200m đấy.
Để ah tét thử.cầu ngày à

em theo Maica đúng từ giữa tháng trc ! Ms vào gặp ngay 3 khung gãy 2D giữa tháng trc ! em nhớ như in những hôm đấy , ngày ấy nghĩ 2D k thể chết 3 hôm dc ấy mà vẫn chết ! Ko gì là chắc chắn cả ! Nhưng cuối cùng vẫn là khung 4 ngày vẫn vượt ải thành công ! Hôm nay 1 lần nữa bản thân và mọi người lại dính cửa ải 3 ngày Gãy ! Điều duy nhất bgio là đồng lòng cùng Maica vượt qua ngày mai ?? Chúc gia đình Maica ngày mai rr

Cho mình hỏi. Chỉ cần copy dàn này nuôi từ 12.12 đến 14.12 thôi à bạn? Nếu 12.12 đã ăn rồi thì mai có cho dàn khác ko ạ

Chơi 2 chạm thì nuôi khung 3 ngày bác. Bác cộng 2 số lại đc 1 chạm, lấy thêm bóng dương của nó nữa là đc 2 chạm.
Bác test thử đi , Cầu này khung 3 ngày thì ăn rất dài luôn.

:$:-H:$
LẦN ĐÂU TIÊN THẤY NGÔI NHÀ MAICA LẠI HP NHƯ THẾ NÀY, TOÀN NHƯNG LỜI ĐỘNG VIÊN NHAU
MAICA BỊ ỐM QUÁ, BỊ VIÊM HỌNG TỪ ĐÊM QUA, SANG NAY DẬY THÌ THẤY SỔ MŨI RỒI, ĐI VỘI KO MUA DC THUỐC UÔNG NGAY, TRUA LẠI RƯƠU CHÈ, 3H CHIỀU MỚI VỀ NGÔI LÊN DÀN DC, MAY MÀ TỐI QUA ĐÃ LÀM GẦN XONG.
HẾT H KẾT QUẢ HÔM NAY LẠI CHAY ĐI CÔNG VIỆC NỐT, MÀ NGƯỜI MỆT MỎI ĐÀU ĐẦU, ĐÂU HỌNG QUÁ, LẠI HƠI HƠI NGĂM SỐT, ĐÃ MUA THUỐC VÀ CHÁO ĂN RỒI.
LÊN NGÓ NGÀNG XEM NHÀ MÌNH THẾ NÀO MÀ ĐỌC BL CỦA AE THẤY KHỎE HẲN LÊN.
MAICA CÁM ƠN CẢ NHÀ, ĐÃ TIN TƯỞNG ỦNG HỘ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA SUỐT TRẠNG ĐƯỜNG VỪA QUA NHÉ...!!!
H SẼ CHÉN 1 GIẤC NGON LÀNH, MAI DẬY KHỎE KHOẮN ĐỂ PHỤC THÙ LẤY LẠI NHUNG J AE GỬI 3 HÔM VỪA QUA NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CHÚC MỪNG E TRAI NHÉ, NGƯỜI ĐẦU TIÊN VÀ RẤT XỨNG ĐÁNG NHẬN PHẦN THƯỞNG CAO QUÝ: TỔNG TƯ LỆNH.
CHÚC E NHIỀU SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT.
HY VỌNG MỌI NỖ LỰC VÀ CỐNG HIẾN CỦA E NGÀY CÀNG PHÁT HUY HƠN NỮA ĐỂ DĐ PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH, GIÚP ACE VỀ BỜ VÀ ĐÓN 1 MÙA XUÂN NO ẮM-AN KHANG??????????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.