Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Công nhân nhà mình khủng nhât dd
E cũng may là vào đúng dịp ăn thông này gỡ được vốn. Trước đó mượn đc ít vốn thua bet hết còn đúng 512k, đánh 1 dàn 455 số, nay lại hồi sinh rùi. Cám ơn bác cứ tiếp tục thông cho e hồi sinh với nhé. ?

Sếp cho em hỏi là 3D 7 càng của sếp thường thì trung bình tháng sẽ có 4 lần miss sếp nhỉ?
3 THÁNG GÂN NHÂT LA MÔI THÁNG CÓ 1 LẦN GÃY 3TAY CON LẠI ĂN ĐÊU, VÀ CHƯA BAO H CÓ 4 TAY GÃY AE NHÉ,, AE LÊN TRANG 1 ĐỌC BÀI 1 TRUOC KHI CHƠI VÀ XEM HẾT TRANG 1 ĐỂ NẮM DC NHỮNG DAN CỦA MÌNH NHÉ, CÓ CẢ BẢNG THÔNG KÊ CHO GĐB VÀ CÓ RIÊNG 1 TOPPC ĐỂ XEM CAC GIẢI CỦA THÁNG 11 ĐÓ AE

3 THÁNG GÂN NHÂT LA MÔI THÁNG CÓ 1 LẦN GÃY 3TAY CON LẠI ĂN ĐÊU, VÀ CHƯA BAO H CÓ 4 TAY GÃY AE NHÉ,, AE LÊN TRANG 1 ĐỌC BÀI 1 TRUOC KHI CHƠI VÀ XEM HẾT TRANG 1 ĐỂ NẮM DC NHỮNG DAN CỦA MÌNH NHÉ, CÓ CẢ BẢNG THÔNG KÊ CHO GĐB VÀ CÓ RIÊNG 1 TOPPC ĐỂ XEM CAC GIẢI CỦA THÁNG 11 ĐÓ AE
Vâng em cảm ơn nhưng ý em là riêng cái 7 càng 3D ý ạ chứ ko phải cả dàn 455s sếp ạ,em thấy 7 càng 3D sếp rất ổn nên hỏi xem trung bình tháng 7 càng đó miss mấy lần thôi ạ!

Sửa lần cuối:
Có bạn nào cho mình xin kết quả thống kê giải nhất tháng vừa rồi ko ạ

cảm ơn a maica nhiều ạ. a giúp chúng e có thêm 1 caia tết ấm no hơn rồi. k biết dùng bao nhiều lời cảm ơn mới tả hết đc. chỉ biết nói rằng cảm ơn thống tướng rất rất nhiều

Em có phai la tuấn ban nho ninh thuan ko, đoi hinh nên nên ko biet phai ko a hoi lại cho chắc
Em đây. E vẫn avata này chứ có đổi đâu hôm nào e để chùm nho vào là khỏi nhầm luôn vùng e có đường eo biển cũng đẹp lắm á a trai . Haha ae mình gặp nhau ở đây mà nhớ về nhau ghê a ui hihi. Ngày mới chúc a nhiều sức khoẻ đầy năng lượng nhé. Trên này tuấn cũng nhiều .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.