Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 148 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
:LOL:
Mình tét mấy cầu mai 5 cao. Nếu ko ra kép bộ ý chỉ bộ 75,85,95 ba bộ. Cao nhất vẫn 252,757, nếu kép bộ 55 ? like cầu đầu vào giải g5+1 cngan hàng ngàn bộ 00 nuôi tuần thì vừa vặn cho mai đẹp
9
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Mình hiểu tâm trạng của Maica.xã hội có người này người nọ .chỉ mong mấy con sâu ko làm rầu nồi canh cảm ơn tâm huyết của Maica dành cho tất cả ace

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
A maica ơi đừng chấp với những người kém ý thức *đó chỉ là mấy con sâu con thôi mà *Anh còn cả một tập thể ace trong ngôi nhà MAICA đoàn kết , mọi người sẽ hiểu được mà anh và luôn vun đắp tình thương mái ấm gia đình chung của ace mình !!!!!

-toàn fan phong trào mà a. kiểu thấy ăn lại bộp chộp vay được 20m thì chia ko đúng khung vào theo quán tính nghĩ gãy lại ăn ngay. ngày đầu vào 5m ngày sau vào 15m thì có đến thánh chả đỡ nổi cách vào tiền tất tay thế. mong a đừng suy nghĩ tiêu cực bỏ lại ae a ạ. đến c lelinh đánh to mà chị còn chẳng nói gì chả hiểu mấy tay kia than vãn cái gì... @maica mong a vì ae còn đang xa bờ a ạ. còn cánh kia a bấm lờ đi là xong ạ
Chuẩn đấy bạn à. Toàn kiểu phong trào thấy @maica lên live nên ùa vào theo. Cứ gãy 2 hôm như này thì mới loại bớt đc mấy thành phần đó đi. Xin lỗi anh em trc là mình nói thật. Mặc dù sự thật nó trật lỗ tai nhưng vẫn phải nói :
" Vốn ít thì liệu tiền mà chơi. Tiền ít đòi hít lol thơm thì k có đâu. Phương pháp vào tiền cũng viết rõ ràng rồi. Tiền là của các bạn. Nằm trong túi của các bạn. Các bạn đã xác định dám chơi thì dám chịu. K ai trong chúng tôi cổ vũ xúi giục các bạn vào tiền cả. Các anh em đi đúng khung tiền. Miss 2 ngày thấy có ai kêu không ?
Các bạn đã dám chơi nhưng k đúng với phương pháp vào tiền thì ngậm cmn miệng lại. Để người khác đỡ phải mất công chửi cho là ngu. Muốn ăn xổi. Ăn ngay thì mời sang nhà khác. Ở đây chúng tôi trồng cây ăn quả. Chứ k có trồng rau ăn ngay đâu "

Chuẩn đấy bạn à. Toàn kiểu phong trào thấy @maica lên live nên ùa vào theo. Cứ gãy 2 hôm như này thì mới loại bớt đc mấy thành phần đó đi. Xin lỗi anh em trc là mình nói thật. Mặc dù sự thật nó trật lỗ tai nhưng vẫn phải nói :
" Vốn ít thì liệu tiền mà chơi. Tiền ít đòi hít lol thơm thì k có đâu. Phương pháp vào tiền cũng viết rõ ràng rồi. Tiền là của các bạn. Nằm trong túi của các bạn. Các bạn đã xác định dám chơi thì dám chịu. K ai trong chúng tôi cổ vũ xúi giục các bạn vào tiền cả. Các anh em đi đúng khung tiền. Miss 2 ngày thấy có ai kêu không ?
Các bạn đã dám chơi nhưng k đúng với phương pháp vào tiền thì ngậm cmn miệng lại. Để người khác đỡ phải mất công chửi cho là ngu. Muốn ăn xổi. Ăn ngay thì mời sang nhà khác. Ở đây chúng tôi trồng cây ăn quả. Chứ k có trồng rau ăn ngay đâu "
??

chuẩn ghê gớm...kaka...có trách fai tự trách bản thân chứ phải k mn.

SUY ĐI TÍNH LẠI HÔM QUA KO ĂN CON ĐỀ 49 CÓ KHI LÀ MAY CHO AE TA TỬ GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG! VÌ AE NÊN KIÊNG 49,53,13. ĂN NHỮNG CON ẤY XONG KIỂU GÌ NHỮNG HÔM SAU CŨNG PHẢI MẤT AE Ạ!

Dan De với giải nhat cua mica một tháng ăn dược khoảng bao nhiêu ngày vay Moi người tại minh chua theo nên không biết

Bác maica kệ họ đi cái bọn đã aen sẵn rồi lại muốn ăn thông?lô đề có ngày nọ ngày kia ai cunhx muốn đc ai muốn thua đâu?bác cứ kệ họ đi bác?đa phan moij người đêu tin tưởng và ủng hộ bác ?mong bác luôn mạnh khoẻ vui vẻ để dúp mọi người?

Chào cả nhà, mình vừa tìm hiểu hết rồi, mọi người bảo ko nên ăn con 49, may quá nhà mình hôm qua ko húp? Thôi cứ cafe cà pháo, hôm nay ăn nhậu no say, tối đến nhà mình cùng nhau lĩnh tiền nhé ae???
Chúc cả nhà ngày cuôus tuần mm, vui vẽ và hạnh phúc???
Em từng chứng kiến người nhà ăn 49 xong gẫy 3 hôm liên tiếp sau đó, có thể ae k tin nhưng cái gì tránh được nên tránh

SUY ĐI TÍNH LẠI HÔM QUA KO ĂN CON ĐỀ 49 CÓ KHI LÀ MAY CHO AE TA TỬ GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG! VÌ AE NÊN KIÊNG 49,53,13. ĂN NHỮNG CON ẤY XONG KIỂU GÌ NHỮNG HÔM SAU CŨNG PHẢI MẤT AE Ạ!
đánh đề kiểu mê tín vậy thì đừng chơi nữa

Cờ bạc mà hôm nào cũng ăn chó nó chơi nha mấy ông nội. 49 với chã 53 đồ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.