Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 182 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ảnh a huy1977 úp đó a . A bấm vào link ảnh là xem dc mà . Bạn đó chắc ăn cả 3-4D thì mới có mức đó. Cược hơn 4tr win trả thưởng hơn 200tr đó từ hôm con 911 r
Anh mới nhìn thấy rồi, cảm ơn em, quá đẳng cấp, bản lĩnh mới tự tin chơi đc vậy!!! Anh cũng thấy em cũng có nhiều lần như vậy, lộc trời sẽ tới nhanh thôi <3

Anh mới nhìn thấy rồi, cảm ơn em, quá đẳng cấp, bản lĩnh mới tự tin chơi đc vậy!!! Anh cũng thấy em cũng có nhiều lần như vậy, lộc trời sẽ tới nhanh thôi <3
Khi nào phải đánh trên tiền lời thì mới thoải mái dc a ak. Trc mắt mình cứ lo cv cái đã

A bị yếu tim nên sợ lắm ko giám gấp chão đâu run lắm . Nên a cứ đi đều thôi tháng này kaka cho ăn lấy 20/30 ngày làm làm 50m rồi e ạ ước mơ a chỉ nhỏ nhoi có thế thôi ☺☺☺
Đi đều mức nào mà tháng 50 m hả em?

THÔI

a đi ngu h đây, ngôi máy tính từ 5h sang đến h đây nay, suot ngay trả lòi tin nhắn các kiểu, ko xuể dc
E rảnh cả ngày nè kkk. A có tuyển trợ lý giải quyết vc vặt ko.
E cũng toàn thức đến 7h sáng mới ngủ ngủ 4-5 tiếng lại đã dậy r

THÔI

a đi ngu h đây, ngôi máy tính từ 5h sang đến h đây nay, suot ngay trả lòi tin nhắn các kiểu, ko xuể dc
Kaka ăn uống tẩm bổ nhiều vô, cả nhà ai cũng lo lắng hết đó, con người có 2 thứ quý giá nhất đó là SỨC KHOẺ VÀ TRÍ TUỆ!!! Chúc Kaka luôn Khoẻ Mạnh, Bình An!!! s-*** s-***s-***s-***s-***

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.