Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 272 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng a ạ thôi thì cứ cố cho qua ngày đoạn tháng a ạ . Kệ nó đến đây hay đến đấy chứ cứ nghĩmaix cũng trả làm được gì nên thôi kệ cứ tiếng hát át tiếng bom thôi ạ
Đành vậy thui e, cứ vui vẻ chan hoà vs csong hiện tại, đến đâu thì tính đến đó, muộn rùi ngủ sớm thui e ơi, mai ae mình chiến đấu tiếp nhé, Ngủ ngon nha e, cả nhà mình G9 nha

Nghĩ đi nghĩ lại Maica nói cũng đúng, suốt ngày ngồi ôm cô nàng mặt vuông, ngủ ít, ăn ít, chơi giờ cũng ít, mọi thứ thì đủ rồi xien nhiều k thích. Nhiều khi chơi để vui vì thói quen thôi.
CUOCJ SÔNG CỦA EM H LA VẬY, NIÊM VUI CHÍNH H LÀ LÊN NHÀ NÀY BUÔN CHUYỆN VỚI AE, SAU SOI CÂU LÊN SỐ ĐỂ MÌNH CHOI VÀ AE CHƠI ĐÓ LA CAI ĐAM MÊ, VỪA GIAI TRÍ, NHÂM NHI LY CAFE ĐIẾU THUỐC ẤM TRÀ, ĐÓ LÀ CÁI MÀ MÌNH XƯA KIA ƯỚC NHƯ H KO DC, NGÀY XƯA MỞ MẮT RA LA ĐI LÀM, TRĂM CÔNG NGHÌN VIỆC, THẤM CHÍ CÒN KO DC ĂN SÁNG, NO DỒN ĐÓI GÓP.
H THÍCH ĂN THÍCH NGỦ THÊ NÀO CŨNG DC, ĂN UÔNG LẠI ĐÀNG HOÀNG, NHÀN HẠ, MÀ LẠI CÓ THU NHẬP HƠN CẢ ĐI LÀM. VÂY NÊN KO HÁM QUÁ LA VI THẾ

CUOCJ SÔNG CỦA EM H LA VẬY, NIÊM VUI CHÍNH H LÀ LÊN NHÀ NÀY BUÔN CHUYỆN VỚI AE, SAU SOI CÂU LÊN SỐ ĐỂ MÌNH CHOI VÀ AE CHƠI ĐÓ LA CAI ĐAM MÊ, VỪA GIAI TRÍ, NHÂM NHI LY CAFE ĐIẾU THUỐC ẤM TRÀ, ĐÓ LÀ CÁI MÀ MÌNH XƯA KIA ƯỚC NHƯ H KO DC, NGÀY XƯA MỞ MẮT RA LA ĐI LÀM, TRĂM CÔNG NGHÌN VIỆC, THẤM CHÍ CÒN KO DC ĂN SÁNG, NO DỒN ĐÓI GÓP.
H THÍCH ĂN THÍCH NGỦ THÊ NÀO CŨNG DC, ĂN UÔNG LẠI ĐÀNG HOÀNG, NHÀN HẠ, MÀ LẠI CÓ THU NHẬP HƠN CẢ ĐI LÀM. VÂY NÊN KO HÁM QUÁ LA VI THẾ
Đời người là thích nhất được làm những điều mình thích, tiền k phải là tất cả. Chị giờ cũng vậy việc kiếm tiền bây giờ k như cách đây 25 năm về trước, năm 2010 lương gần 20tr vui thế, báy giờ thì sao cầm tiền tỷ cũng k vui rất bình thường.

CÁCH VÀO TIÊN KIÊU MỚI A CHIA SẺ RỒI ĐÓ, MAI A SẼ CẬP NHẬT TRÊN TRANG 1.
VD CÓ 10TR, CHIA 4 TAY HAY 5 TAY, NGAY DC 2 TR LÃI THI MAI CHIA 12TR LAM 5 TAY, CÚ THẾ, NHANH LÊN LẮM
Kkk vẫn phải học hỏi mà a . Dàn có a lo, nhưng cách chơi mỗi ng mỗi tâm lý khác nhau. Cái a chia sẻ nó là kinh nghiệm dương máu . Quý báu mà a, ngta vẫn nói hơn nhau oét cách đi tiền.

Buồn bản thân quá ạ. Cái Bét bao lâu, hôm nay em lại say Bét, mất 20 triệu. Cày kéo bn ngày lại mất hết. Thật có lỗi với tất cả cố gắng.
haizzzz. Buồn thật là buồn. Ăn lãi cả tháng cuối cùng vào bét 2 tiếng bay hết. Mình cũng đã từng ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.