Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 273 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đời người là thích nhất được làm những điều mình thích, tiền k phải là tất cả. Chị giờ cũng vậy việc kiếm tiền bây giờ k như cách đây 25 năm về trước, năm 2010 lương gần 20tr vui thế, báy giờ thì sao cầm tiền tỷ cũng k vui rất bình thường.
TRAI VƠI TIỀN RỒI CHỊ NHỈ, CUỐC SỐNG KO CÓ J BẰNG KO LAM VIEJC NHÀN HẠ MA VÂN CÓ THU NHẬP, DC LAM MỌI CÁI MA MÌNH THÍCH

[/QUOTE]
EM KO TỰ CHOI DC THÌ EM CÓ THỂ THEO CAO THỦ NÀO ĐÓ, CHỨ THUA MAI THI NÊN BO ĐI
Vâng anh. thật sự quá buồn, thất vọng về bản thân anh ạ. Mọi cố gắng, công sức, thời gian , tâm huyết của anh, em trang trải đc ít, còn lại vào tất tay với Bet mất hết. Chả hiểu sao nữa anh ạ.
Giờ chỉ còn 10triệu.

CÁCH VÀO TIÊN KIÊU MỚI A CHIA SẺ RỒI ĐÓ, MAI A SẼ CẬP NHẬT TRÊN TRANG 1.
VD CÓ 10TR, CHIA 4 TAY HAY 5 TAY, NGAY DC 2 TR LÃI THI MAI CHIA 12TR LAM 5 TAY, CÚ THẾ, NHANH LÊN LẮM
đó gọi là lãi kép đúng không bác , em hiện tại cũng đi theo pp đấy , tại vì trc có nghe bác chia sẽ cho 1 ng` không phải là ruột thịt máu mủ j mà theo bác chỉ bảo và áp dụng pp lãi kép (tháng đầu bác còn vào dàn hộ )
sau 5 tháng từ vốn 10m lên 500m đúng k bác

CÁCH VÀO TIÊN KIÊU MỚI A CHIA SẺ RỒI ĐÓ, MAI A SẼ CẬP NHẬT TRÊN TRANG 1.
VD CÓ 10TR, CHIA 4 TAY HAY 5 TAY, NGAY DC 2 TR LÃI THI MAI CHIA 12TR LAM 5 TAY, CÚ THẾ, NHANH LÊN LẮM
Mong anh cập nhật cách đi tiền này cho ae biết dễ hiểu và áp dụng luôn vào ngày mai với ạ

Vâng anh. thật sự quá buồn, thất vọng về bản thân anh ạ. Mọi cố gắng, công sức, thời gian , tâm huyết của anh, em trang trải đc ít, còn lại vào tất tay với Bet mất hết. Chả hiểu sao nữa anh ạ.
Giờ chỉ còn 10triệu.
[/QUOTE]
THÔI 10 ĐỂ LAM VỐN CHOI 3D, HI VỌNG CHẠY TỐT EM SE LẤY LẠI DC, CHOI THEO KIÊU MỚI LÀ CHIA RA LAM 4 TAY VÀ LÃI BAO NHIÊU CÔNG VÀO CHO HÔM SAU LÃI CHIA TIẾP 4 TAY, CÚ THẾ MA CHOI EM NHÉ, NÊU EM LAM DC KO MIÊN MAN, TẾT EM CŨNG CÓ KHA KHA ĐÓ

Kkk vẫn phải học hỏi mà a . Dàn có a lo, nhưng cách chơi mỗi ng mỗi tâm lý khác nhau. Cái a chia sẻ nó là kinh nghiệm dương máu . Quý báu mà a, ngta vẫn nói hơn nhau oét cách đi tiền.
Khả năng a sắp được cơm nắm muối vừng đi học cái chữ với con số e ạ . E nhớ ngày trước ae mình ước được gặp kaka để học ko ? Điều ước đó của a sắp thành hiện thực rồi đấy ???

đó gọi là lãi kép đúng không bác , em hiện tại cũng đi theo pp đấy , tại vì trc có nghe bác chia sẽ cho 1 ng` không phải là ruột thịt máu mủ j mà theo bác chỉ bảo và áp dụng pp lãi kép (tháng đầu bác còn vào dàn hộ )
sau 5 tháng từ vốn 10m lên 500m đúng k bác
ĐUNG RỒI, CHOI THEEO KIÊU ĐÓ ĐÓ

Sếp chỉ rồi cơ mà quan trọng nhất là đồng vốn mình ko có nên phải chịu e à . Giờ có tầm 100m là cũng đi khung với chão đó e ạ
Vốn e chả có 100 e còn dám chão :)))
A phòng vốn thì cái vốn phòng a Ko dùng sẽ là tiền chết( Ko sinh lời ) trong khi 1 tháng mới gãy 1 lần 3 tay . Cái vốn chão ở tay 4 là bằng 50% tổng vốn rồi .

TRAI VƠI TIỀN RỒI CHỊ NHỈ, CUỐC SỐNG KO CÓ J BẰNG KO LAM VIEJC NHÀN HẠ MA VÂN CÓ THU NHẬP, DC LAM MỌI CÁI MA MÌNH THÍCH
Tất cả là do suy nghĩ của mình hết, thời đi làm phân đấu vào Đảng, làm sếp, bận k có t cho bản thân. Đến 1 lúc gần đất xa trời ngẫm lại lúc đó biết mình cần gì và điều gì là quan trọng nhât , bắt đầu học buông và gd, sức khoẻ mới là quan trọng nhất.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.