Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà bây giờ e mới biết có 1 cái đáp ứng đủ tất tần tật một lúc nhiều dàn hư cả nhà chúng ta đang chơi.nó đỡ rối khi phải chia ra 2 sọt.cả nhà tìm hiểu thêm nhé.bt chỉ 520 số mà đây một lúc chả sao.hay phết

Ae đang đi tiêu tiền đó
Kaka.e giờ chỉ mong trả hết nợ nần vợ chồng dỡ lục đục.trc bay tỏi.vừa rồi dịch covit bay 2 con xe cỏ.vay mượn dc 58 củ thì đốt bét mất 38 củ còn 20 củ theo bác 3 hôm đó.đúng thật trc e thấy bài viết bác lâu rồi nhưng đọc k hiểu...maya hôm tìm hiểu mới biết

Em chúc a Maica cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe.. Chân thành cảm ơn anh em sắp đc về quê cùng vợ con em rồi. E nợ nần biệt xứ gần 2 năm nay ko dám về quê, bọn đòi nợ thì tìm e khắp nơi. Nghĩ đến cảnh sống trốn lui trốn lủi xa gia đình vợ con nhiều khi chỉ muốn khóc. E chân thành cảm ơn anh, mong a có nhiều sức khỏe để đưa e cũng như nhiều ae trong đây cùng hoàn cảnh đc về cùng đoàn tụ cùng gia đình. E cảm ơn anh @maica

Em chúc a Maica cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe.. Chân thành cảm ơn anh em sắp đc về quê cùng vợ con em rồi. E nợ nần biệt xứ gần 2 năm nay ko dám về quê, bọn đòi nợ thì tìm e khắp nơi. Nghĩ đến cảnh sống trốn lui trốn lủi xa gia đình vợ con nhiều khi chỉ muốn khóc. E chân thành cảm ơn anh, mong a có nhiều sức khỏe để đưa e cũng như nhiều ae trong đây cùng hoàn cảnh đc về cùng đoàn tụ cùng gia đình. E cảm ơn anh @maica
Chúc bạn sớm đạt dc mong ước.mình thì gd hp thành gd lục đục.kinh tế kê tính.hzai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.