Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em chúc a Maica cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe.. Chân thành cảm ơn anh em sắp đc về quê cùng vợ con em rồi. E nợ nần biệt xứ gần 2 năm nay ko dám về quê, bọn đòi nợ thì tìm e khắp nơi. Nghĩ đến cảnh sống trốn lui trốn lủi xa gia đình vợ con nhiều khi chỉ muốn khóc. E chân thành cảm ơn anh, mong a có nhiều sức khỏe để đưa e cũng như nhiều ae trong đây cùng hoàn cảnh đc về cùng đoàn tụ cùng gia đình. E cảm ơn anh @maica
Chúc bạn sớm đc về bên gđ! Mình cũng mong gỡ đc nợ cho vợ con đỡ khổ b ạ

Comment
Em chúc a Maica cùng toàn thể gia đình mạnh khỏe.. Chân thành cảm ơn anh em sắp đc về quê cùng vợ con em rồi. E nợ nần biệt xứ gần 2 năm nay ko dám về quê, bọn đòi nợ thì tìm e khắp nơi. Nghĩ đến cảnh sống trốn lui trốn lủi xa gia đình vợ con nhiều khi chỉ muốn khóc. E chân thành cảm ơn anh, mong a có nhiều sức khỏe để đưa e cũng như nhiều ae trong đây cùng hoàn cảnh đc về cùng đoàn tụ cùng gia đình. E cảm ơn anh @maica
VẠY LÀ OK RỒI, EM NÓI THẾ A CUNG THẤY A ĐÃ GIÚP DC PHẦN NÀO CHO CUỘC ĐỜI NÀY, ĐÓ CŨNG LÀ NIÊM VUI VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA ANH MÀ. CHÚC MỪNG ƯM NHE!!

Comment
VẠY LÀ OK RỒI, EM NÓI THẾ A CUNG THẤY A ĐÃ GIÚP DC PHẦN NÀO CHO CUỘC ĐỜI NÀY, ĐÓ CŨNG LÀ NIÊM VUI VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA ANH MÀ. CHÚC MỪNG EM NHE!!

Comment
VẠY LÀ OK RỒI, EM NÓI THẾ A CUNG THẤY A ĐÃ GIÚP DC PHẦN NÀO CHO CUỘC ĐỜI NÀY, ĐÓ CŨNG LÀ NIÊM VUI VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA ANH MÀ. CHÚC MỪNG EM NHE!!
Anh cố gắng giúp ae lâu dài a nhé! Chỉ sợ 1 ngày a k lên số nữa ae biết bám ai ạ

Comment
VẠY LÀ OK RỒI, EM NÓI THẾ A CUNG THẤY A ĐÃ GIÚP DC PHẦN NÀO CHO CUỘC ĐỜI NÀY, ĐÓ CŨNG LÀ NIÊM VUI VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA ANH MÀ. CHÚC MỪNG ƯM NHE!!
Em cũng muốn làm việc gì đó cho đời anh ạ. Đời e khổ lắm rồi a ạ. Giờ tu tâm tích đức anh ạ, sau con cái vợ con mình đỡ khổ anh ạ. Ở đời mà ăn ở hiền lành tu tâm tích đức cho đời thì những điều tốt đẹp ắt sẽ đến với mình anh ạ. Rất hâm mộ anh hi vọng có 1 dịp nào đó e được ngồi cùng với anh ạ

Comment
Bác ơi cái này là phải đăng số zalo , facebook , gmail , thì mới bị khoá ạ hay là cả chia sẻ địa chỉ chung chỗ ở cũng bị khoá ạ
Nói né né ra thôi.cẩn thận vẫn hơn admin biết hết đó.có những từ nhạy cảm k nên nói vd các sân chơi khác....

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.