Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 71 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae đang đi tiêu tiền đó
Chúc mừng tất cả anh em, Chúc mừng Thủ lĩnh đúng ngôi nhà mới hợp đất tài lộc. Thủ lĩnh chọn ngày tân gia giờ hoàng đạo. Hôm nay đi tiêu tiền nhưng không mất tiền vừa rượu say vừa được hát giờ về vào diễn đàn ngay. Hôm nay chắc Thủ lĩnh mang bao tải đi lĩnh tiền nhỉ ăn cả STĐ nữa k biết nhiều ng chơi không. Cảm ơn Mai ca nhé

Comment
UI THÊ GÂN QUÁ HÔM NAO A VỀ THI GAP NHAU

TRÊN CẦU NHÉ KAKAKA

Tinh hình là admin k cho đâu, la quy định của diễn đàn roiif, bạn nguyên 586 vua bị nhắc nhở đó
Mai khung ngày 4 e đi dàn HT 2k a nhé! A cho nổ cho e gỡ vốn về chơi 3d cho an toàn a nhé :)

Comment
Chúc mừng tất cả anh em, Chúc mừng Thủ lĩnh đúng ngôi nhà mới hợp đất tài lộc. Thủ lĩnh chọn ngày tân gia giờ hoàng đạo. Hôm nay đi tiêu tiền nhưng không mất tiền vừa rượu say vừa được hát giờ về vào diễn đàn ngay. Hôm nay chắc Thủ lĩnh mang bao tải đi lĩnh tiền nhỉ ăn cả STĐ nữa k biết nhiều ng chơi không. Cảm ơn Mai ca nhé
EM cũng kha khá thôi ạ, chúc mừng bác nhá

Comment
EM PHAI CHOI CHỦ YÊU LA DÀN NAY NHÉ, ĐUNG TIEC THI THOANG MỚI ĂN THÔI
IT VỐN THI NÊN CHƠI VÀI DÂN 3D CŨNG OK VA ĂN ĐỀU HƠN 4D VI DỤ CÁ DAN DƯƠI ĐÂY
DÀN 3D 455 SỐ CHOI 2 TỈ LỆ 2,4,8
DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ VÀO 1
DÀN 4 CANG 3 X65 SỐ VÀO 1
DAN NHO KO CAN CHÃO
CHI CAN CHÃO DAN TO THÔI
Đọc hết bình luận thấy bạn maica này tốt bụng thật..ae phải bám maica vào bờ thôi..

Comment
Cám ơn ban nhá, bạn cần j minh sẽ chia sẻ, mình ko dcoj dc hay bận ko trả lời sẽ có thứ ký nguyên586 và rybis sẽ tư vấn chó bạn nhá
Mình đã đọc hết và cũng đúng với cách đánh chuyên 3d và cách vào tiền of mình đang chơi..ae bám đến Tết là hết nợ thôi.Chúc bạn skhoe nhé

Comment
Cám ơn ban nhá, bạn cần j minh sẽ chia sẻ, mình ko dcoj dc hay bận ko trả lời sẽ có thứ ký nguyên586 và rybis sẽ tư vấn chó bạn nhá
Mấy hôm k thấy a gửi dàn sớm để chia sẻ cho ae nữa! A lên giờ cố định đc k ạ? Ae hàng ngày cứ vào hóng anh như con chờ mẹ đi chợ về mua quà ấy! :)

Comment
Mấy hôm k thấy a gửi dàn sớm để chia sẻ cho ae nữa! A lên giờ cố định đc k ạ? Ae hàng ngày cứ vào hóng anh như con chờ mẹ đi chợ về mua quà ấy! :)
Mây h em dậy, mai a gui em và gui ca cho rubys phong khi bận thi còn có nguoi kia, nay a ti quên đó, a met a ngu say tít, mở nắt ra 4h kém cứ 1h em đang nhé, nếu rubys đang ròi thi thoi, hay chưa đang thi em đăng

Comment
Mây h em dậy, mai a gui em và gui ca cho rubys phong khi bận thi còn có nguoi kia, nay a ti quên đó, a met a ngu say tít, mở nắt ra 4h kém cứ 1h em đang nhé, nếu rubys đang ròi thi thoi, hay chưa đang thi em đăng
Vâng ạ! Hay giờ a gửi qua luôn! Chứ mai chủ nhật muốn ngủ nướng thêm chút ạ!

Comment
E có vốn 5tr anh maica tư vấn cách vào tiền giúp e với chắc vốn e chơi dc 2-3d thôi a nhỉ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.