Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 182 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Những lúc như thế này tôi khuyên ae phải sôi động lên mới thắng được nhà đồng đừng mùn rủi mà mất hết niềm tin bùng nổ lên nào 5 nghìn ae luôn đặt niềm tin vào MaiCa hôm nay gửi tạm nhà đồng ngày mai ta lấy lại tất cả kkk

Nhà mình hôm nay im ắng, hình như là thắng to nhà đồng nên mọi người đi rút, đi tiêu tiền hết rồi! Thôi mình cũng đi ăn cơm để lấy sức ngày mai lại đánh nock-out nhà đồng.
Chúc các bạn buổi tối vui vẻ nhé!

Maica tài giỏi tốt bụng và ace mình đừng buồn nhé!
AI CHIẾN THẮNG MÀ KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI !
NGÀY MAI DẸP XONG THẰNG ĐỒNG MAICA LẠI MANG NỤ CƯỜI VỀ CHO EM!
H a mới dậy em à, cám ơn em nhiều nhé, a lại k biêt buồn, mà la lẽ tat nhiên của qua luat mà, a con thích đứt 2,3 hôm ý, để ăn to hơn, nhung đồng no cứ xin chêt đấy chứ, nhât lại là chết dan cung ngày chết càng là mai rat đỏ, mai a sẽ say nhà mới cho ae dc may mắn nhá

Chia buôn với cả nha hôm nay nhé, mai a sẽ sang nhà mới, và sẽ có nhiều qua định mới để ae rễ tìm hơn, em theo dõi tôpic cua a nhê, mai sẽ gủi đương link cho ae
Chão chén mới sướng bác ơi. Em thì vẫn chén dàn của em tự bắt . Chỉ lọt hai giàn của bác nên huề. Mai chén ngay đó bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.