Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chuẩn a ah.e mới vào

Đi đều kiểu gì mà thua 3 hôm thông vẫn koeif bạn
sao nhỉ , đánh đều tay thôi cần gì chão đâu . Thua thông 3 hôm cũng chả vấn đề gì , chơi làm sao cho tinh thần thoải mái nhất , mà ko ảnh hưởng đến cuộc sống của mình.

Comment
Anga87 dám vượt mặt Đại Ca @maica , anh cần em đăng bài tố cáo không ạ?? chơi không đẹp và không đúng tinh thần thượng võ của mục tiêu chung diễn đàn, vì lợi ích cá nhân mà đi cướp công của người xứng đáng hơn, thật sự em không bằng lòng... :-H
Kệ đi bạn ơi. Hơn thua gì ở danh phận đâu. Tất nhiên đc đứng top đấy là vinh dự của các cao thủ. Có thể a Maica hnay tụt top. Nhưng mac trong lòng ace trong ngôi nhà Maica thì a ấy luôn luôn ở top 1. Chỉ cần ấy luôn nhiệt tình và tận tâm giúp ace mình về bờ là oki còn đứng top nhưg k giúp đc ai thì bỏ đi. Tính gì

Comment
Xác định chơi môn thể thao này là đã tập xác định sẵn rồi bác maica ko Suy nghĩ.làm j cho đau đầu bác ạ?bác cứ vui vẻ lên để còn có sức khỏe soi đc nhiều cầu hay giúp bọn e?E chúc bác ngủ ngon?

Comment
Trong diễn đàn e thấy toàn bác vốn ít muốn ăn to xong kêu trời kêu đất. Chứ bác nào có vốn dầy có thấy kêu đâu. Lô đề cờ bạc chỉ chết vì chữ tham thôi. Còn bác nào có vốn chơi 3d 455s chia khung 7 ngày bám bác maica. Dù có đen đến mấy thì e khẳng định chỉ có đem tiền về nhà thôi.
Nói thế cũng khó bác ơi,cũng k hẳn là tham đâu ạ,em k biết các anh em khác thế nào,nhưng như em chẳng hạn,chỉ có vốn là tiền triệu thôi,đi dàn 1k là 455k rồi,lấy đâu ra để mà có tiền chia được thành 7 ngày đâu,đi dàn 1k là tối thiểu nhất rồi,chứ dàn mà nó cho đánh 0,5k/1 con thì em cũng chỉ chơi 0,5 thôi

Comment
Em k lo c ơi. Nhắm vài chỗ để lấy vốn rồi. Nhưng e muốn phải thật bình tĩnh. Chiến thắng ham muốn gỡ của bản thân. Đi đúng phương pháp các ac chia sẻ để k phải đi vay vốn. Dễ vay dầy nợ. Nợ là phải trả mà
Chuẩn đó em, mới bị thằng ck cuốn vào mà có nhiều kinh nghiệm nhỉ, chị mất 20năm mới đúc rút đc đó, đúng là hậu sinh khả uý nhá em??

Comment
Nói thế cũng khó bác ơi,cũng k hẳn là tham đâu ạ,em k biết các anh em khác thế nào,nhưng như em chẳng hạn,chỉ có vốn là tiền triệu thôi,đi dàn 1k là 455k rồi,lấy đâu ra để mà có tiền chia được thành 7 ngày đâu,đi dàn 1k là tối thiểu nhất rồi,chứ dàn mà nó cho đánh 0,5k/1 con thì em cũng chỉ chơi 0,5 thôi
E đang nói ng ít vốn mới chết thôi chứ. Còn e cũng có vốn đâu. Giờ vốn chỉ đủ khung 3 ngày lên phải đợi gãy 1ngày rồi mới vào. Cái này cứ phải có vốn 5ngày thì mới an toàn đc

Comment
Chuẩn đó em, mới bị thằng ck cuốn vào mà có nhiều kinh nghiệm nhỉ, chị mất 20năm mới đúc rút đc đó, đúng là hậu sinh khả uý nhá em??
Nói mới hơi điêu. E cũng tầm 2-3 năm rồi. Còn kinh nghiệm này thì là do a Maica và mọi người truyền cho. Chứ trc e đánh ngoài. Kết là e phang. Mà càng thua e càng quay quắt vay mượn để gỡ. Nên mới nợ nhều chứ c. C chơi 20 năm rồi ạ. C mấy tuổi mà thâm niên vậy c

Comment
He he. Thì cũng nhờ các ac đi trc đúc rút kinh nghiệm truyền lại cho đàn em. Nên bọn em k mât
A tgian đúc rút nữa ?. Chỉ cần đọc các ac chia sẻ là ra mà kkk

Comment
Đúng là có bột mới gột nên hồ anh ạ,không có vốn chơi khổ lắm,như em là một ví dụ,tuy so với mọi người thì số tiền em mất nó chỉ là hạt cát thôi nhưng với em nó là tất cả những gì em có để vào số,đầu tuần đến giờ ăn được 3 hôm thì tạch thứ 4 và thứ 6 là em nhẵn túi rồi,hôm nay không nghĩ nó bệt tiếp,có mấy đồng để đóng tiền điện em vào tất tay luôn,em buồn 1 thì anh cũng buồn cả trăm lần,vì anh buồn cho tất cả anh em nhà mình!
Vậy nên anh em ạ,ai cũng khổ cũng khó cả,nhưng bấm enter đặt cược là tay mình mà,có ai cầm tay bắt mình bấm đâu,chơi được thì phải chịu được thôi!
Ngày mai sợ tạch dàn đề thôi,chứ càng thì mai chắc k tạch đc nữa đâu anh em,chúc anh em những ai còn vốn chơi tiếp ngày mai thật rực rỡ nhé!
Đầu tháng em hơi tâm trạng,có đôi lời dài dòng với anh em,có gì không phải anh em đừng để bụng nhé <3
Chia sẻ của em tuyet vời, cám ơn em, hi vọng em sẽ cia vốn để giẽ lãi em nhê

Comment
Xác định chơi môn thể thao này là đã tập xác định sẵn rồi bác maica ko Suy nghĩ.làm j cho đau đầu bác ạ?bác cứ vui vẻ lên để còn có sức khỏe soi đc nhiều cầu hay giúp bọn e?E chúc bác ngủ ngon?
A k vấn đề j em, a la người đưa ra pp và cách vài tuền nên a hiểu rõ hơn ai hetes mà em, a lo cho ae it vón thôi, cám ơn em nhièu nhé

Comment
em ơi chấp j cai loaij bất tài, mà cứ muốn dc là ông nọ bà kia đâu, nó là dạng vô ơn ăn cháo đai bát thì cả cái diên đàn này đêu biết mà, có tài mà lên cao thi ai chẳng nể phục, còn cái kiểu dánh đĩ khắp nơi để dc như vật admin cung ko sét duyệt đâu, với lại a đâu quan tâm chuyện đó, a chỉ quan tâm là các ae cac phan của a chén đều đều thôi, chứ a ko quan tâm chuyên đó, em cung ko cần bận tâm đâu nhé, nó càng cao thì mọi người cang cười nó thôi, tai cán j ai cung cung biết, mỗi ngày nó có 1k bài viết mà, nó gioi thì để nó lên em à, mình là bề trên mà, a ko muốn ai nói hay nhắc tên nó trong nhà a nữa đâu, kê đi em nhé!!!!!!
Đúng đó anh quan tâm làm gì mấy danh ấy cho mệt đầu, chủ yếu làm sao để mình vv và thấy nhiều người củng đc vv, Thế mới là hạnh phúc chứ. Vv một mình thì có ý nghĩa gì đâu anh nhỉ. Sống mà cứ phải tính toán bon chen để đạt đc mục đích thì chán chết. Chức danh cao mà ko đi đc vào lòng người thì cũng chỉ là chức danh hão
Nói mới hơi điêu. E cũng tầm 2-3 năm rồi. Còn kinh nghiệm này thì là do a Maica và mọi người truyền cho. Chứ trc e đánh ngoài. Kết là e phang. Mà càng thua e càng quay quắt vay mượn để gỡ. Nên mới nợ nhều chứ c. C chơi 20 năm rồi ạ. C mấy tuổi mà thâm niên vậy c
Lúc chị mới 12,13 tuổi gì đấy chị còn ko nhớ đc ấy, ba chị đã giao cho buổi chiều đạp xe đạp ra chổ bà bán vé số đưa cho bà ấy tờ giấy???
Xong ngấm luôn vào máu chị lúc nào ko hay. Chị lên 22 tuổi lúc ấy bắt đầu đi làm có lương thế là tập chơi luôn từ hồi ấy???

Comment
Đúng đó anh quan tâm làm gì mấy danh ấy cho mệt đầu, chủ yếu làm sao để mình vv và thấy nhiều người củng đc vv, Thế mới là hạnh phúc chứ. Vv một mình thì có ý nghĩa gì đâu anh nhỉ. Sống mà cứ phải tính toán bon chen để đạt đc mục đích thì chán chết. Chức danh cao mà ko đi đc vào lòng người thì cũng chỉ là chức danh hão

Lúc chị mới 12,13 tuổi gì đấy chị còn ko nhớ đc ấy, ba chị đã giao cho buổi chiều đạp xe đạp ra chổ bà bán vé số đưa cho bà ấy tờ giấy???
Xong ngấm luôn vào máu chị lúc nào ko hay. Chị lên 22 tuổi lúc ấy bắt đầu đi làm có lương thế là tập chơi luôn từ hồi ấy???
Tình hình chị gái nay sao ạ .nói này chị hơn e trả mấy tuổi nhỉ

Comment
Cả nhà chúc mừng e đi e hết xèng rồi từ mai sẽ cổ vủ cho cả nhà chơi,jwms gỡ vừa vài bét 18 củ bay vèo.chúc cả nhà tháng mới thành công
Đang lúc nước sôi lửa bỏng mà em làm thế, thiệt tình???

Comment
Tình hình chị gái nay sao ạ .nói này chị hơn e trả mấy tuổi nhỉ
chị hơn em đủ để tự tin xưng chị nhé, thiệt luôn???
Hôm nay chị đi mỗi dàn 455s 9đ chị ko đi mấy dàn hạ kia. Mai chị đi tăng lên 20đ, vẫn ko đi dàn hạ đâu em. Mà em hôm nay thế nào có làm đc quả lẻ nào ko?

Comment
Theo ai ko quan trọng bằng cách chia vốn vs giữ vững tinh thần , trên diễn đàn cả chục cao thủ bạn theo ai cũng đc .
Trong bảng thống kê thua 3 hôm thông mà vẫn vào tiền như lúc đầu , đến ngày hôm nay đc 10tr đâu cần phải chão tiền đâu .
Mình biết v. Nếu bác theo ai thì e tham khảo với. Vì mỗi CT sẽ có 1 giai đoạn phong độ cao.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.