Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các cao thủ họ có thua cả tháng cũng chả vấn đề gì , đấy chính là sự khác biệt giữa họ vs người khác , vì thế các cao thủ chẳng bao giờ thua vì có vốn để chơi . Hãy lựa sức mình đừng có tham , tham là thâm . Chơi làm sao ko để ảnh hướng đến cuộc sống của mình thì mới mong thắng .
Hy vọng @maica đc lên top cao thủ có bát chốt riêng để ae tiện theo dõi .

Comment
Các cao thủ họ có thua cả tháng cũng chả vấn đề gì , đấy chính là sự khác biệt giữa họ vs người khác , vì thế các cao thủ chẳng bao giờ thua vì có vốn để chơi . Hãy lựa sức mình đừng có tham , tham là thâm . Chơi làm sao ko để ảnh hướng đến cuộc sống của mình thì mới mong thắng .
Hy vọng @maica đc lên top cao thủ có bát chốt riêng để ae tiện theo dõi .
cam ơn bạn rat nhiều đã quan tâm và ủng hộ, nếu có dc bắt chốt riêng nko nhàm là phải thi thi đoc đạc mới dc thì phải, cái này mình ko dành cho lắm.

Comment
Mình biết v. Nếu bác theo ai thì e tham khảo với. Vì mỗi CT sẽ có 1 giai đoạn phong độ cao.
Bạn lại nhầm r , theo ai thì nên theo đến cùng nhé , đứng núi này trông núi kia thì ko đc đâu . Bạn tự mình tìm hiểu và thống kê các cao thủ , tự trang bị kiến thức cho mình , kiến thức cũng là vốn đấy . Có vấp ngã mới thành công chả ai mang miếng ăn đến tận mồm đâu . Nhìn bảng thống kê bạn hiểu đc đến đâu thì tự hiểu, mình cũng chỉ chia sẻ đến vậy thôi .

Comment
chị hơn em đủ để tự tin xưng chị nhé, thiệt luôn???
Hôm nay chị đi mỗi dàn 455s 9đ chị ko đi mấy dàn hạ kia. Mai chị đi tăng lên 20đ, vẫn ko đi dàn hạ đâu em. Mà em hôm nay thế nào có làm đc quả lẻ nào ko?
Trau97. Chắc sn 97. Em hơn Trau 10t chắc c hơn Trâu it cũng 15t ch nhờ. Khéo xưng cô coằn đc kkkk

Comment
Đúng đó anh quan tâm làm gì mấy danh ấy cho mệt đầu, chủ yếu làm sao để mình vv và thấy nhiều người củng đc vv, Thế mới là hạnh phúc chứ. Vv một mình thì có ý nghĩa gì đâu anh nhỉ. Sống mà cứ phải tính toán bon chen để đạt đc mục đích thì chán chết. Chức danh cao mà ko đi đc vào lòng người thì cũng chỉ là chức danh hão

Lúc chị mới 12,13 tuổi gì đấy chị còn ko nhớ đc ấy, ba chị đã giao cho buổi chiều đạp xe đạp ra chổ bà bán vé số đưa cho bà ấy tờ giấy???
Xong ngấm luôn vào máu chị lúc nào ko hay. Chị lên 22 tuổi lúc ấy bắt đầu đi làm có lương thế là tập chơi luôn từ hồi ấy???
kkakakaakak đấy mơi là cha truyên con nối đây kakaka
giôngs a vãi chưởng. nhung ko phai lô đề, mà ông nha anh hay nhờ xuông bép châm thuốc lá, lúc di lên chi cong có 1 nữa thôi, rooii nha có cửa hàng ngoài chợ, lại ngồi cạnh bà bán thuốc lào, the la suốt ngay ngửi, 5 tuoi a đã phi phèo thuoc lá rồi, đem đến hay ăn chộm thuocs để hút, đi học có hôm ru bạn bỏ, hoac xin cô giao về nha lấy j đó lam ly do, nhung la ru ban lop khác, ra mua 1 bao bông sen 50 đồng, mõi thằng lam 10 điếu hết thi vao học. 6 tuổi sắp điếu cày để nhờ bên hàng xóm, có hôm hút say quá tren dduong đi về nhà thi năm lăn ra, ông ba đua đi câp cưu thi đến vienj la tỉnh, bác sy bảo toan mùi thuocs lào, lúc đó mới bi bại lỗ kakaak ky niem ko bao h quên dc,sau lân đó bỏ thuoc lào, cho đến h chi có thuocs la thôi,,,,

Comment
Trau97. Chắc sn 97. Em hơn Trau 10t chắc c hơn Trâu it cũng 15t ch nhờ. Khéo xưng cô coằn đc kkkk
Trâu ko phải 97 đâu, có hơn đấy nhưng mà gặp ngoài đời nhiều khi lại xưng cô thiệt ý. Vào đây nó cứ chém cho oai thế chứ???

Comment
KAAKKA A CÁM ƠN EM!!!
AE MINH CHI QUAN TÂM VÀ CHUNG TAY GOP SỨC ĐẠP ĐỒNG THÔI, KO QUÂN TÂM ĐẾN NHUNG THÀNH PHẦN BÂT TÀI MÀ HAM DANH LẠI KO CHỊU ĂN HỌC MUỐN LÊN LÀM TƯỚNG LĨNH LÀM J EM Ạ, MINH ĐÂU CÓ THƠI GIAN, THOI GIAN ĐÓ A ĐỂ NGỦ CHO KHỎE, EM NHỈ????
Thời gian đó anh lên sóng cùng ace trong gđ này cho vui a nhé

Comment
Kệ đi bạn ơi. Hơn thua gì ở danh phận đâu. Tất nhiên đc đứng top đấy là vinh dự của các cao thủ. Có thể a Maica hnay tụt top. Nhưng mac trong lòng ace trong ngôi nhà Maica thì a ấy luôn luôn ở top 1. Chỉ cần ấy luôn nhiệt tình và tận tâm giúp ace mình về bờ là oki còn đứng top nhưg k giúp đc ai thì bỏ đi. Tính gì
top la top về con số thi mới nể, top đi châm mút dạo thi lên cang cao cang bị cười thôi, em nói chuan lắm, h a cho vè nhì luôn rồi, kakakaka

Comment
chị hơn em đủ để tự tin xưng chị nhé, thiệt luôn???
Hôm nay chị đi mỗi dàn 455s 9đ chị ko đi mấy dàn hạ kia. Mai chị đi tăng lên 20đ, vẫn ko đi dàn hạ đâu em. Mà em hôm nay thế nào có làm đc quả lẻ nào ko?
Thì e vẫn bảo chị hơn e trả mấy tuổi mà . Lại được 20k 2d chị ạ . Số e nhọ ko ăn được 4d với ko có duyên ăn to chị ạ . Hôm qua e ghép 7 càng rồi 4 càng dàn 3d ,4d vào bộ 02,03 gãy nay lại ghép 7 càng ,4 càng dàn 3d, 4d vào bộ 91,92 lại bị nó chơi bẩn cho gãy càng . Chứ ko chắc nó nát sủ với e

Comment
kkakakaakak đấy mơi là cha truyên con nối đây kakaka
giôngs a vãi chưởng. nhung ko phai lô đề, mà ông nha anh hay nhờ xuông bép châm thuốc lá, lúc di lên chi cong có 1 nữa thôi, rooii nha có cửa hàng ngoài chợ, lại ngồi cạnh bà bán thuốc lào, the la suốt ngay ngửi, 5 tuoi a đã phi phèo thuoc lá rồi, đem đến hay ăn chộm thuocs để hút, đi học có hôm ru bạn bỏ, hoac xin cô giao về nha lấy j đó lam ly do, nhung la ru ban lop khác, ra mua 1 bao bông sen 50 đồng, mõi thằng lam 10 điếu hết thi vao học. 6 tuổi sắp điếu cày để nhờ bên hàng xóm, có hôm hút say quá tren dduong đi về nhà thi năm lăn ra, ông ba đua đi câp cưu thi đến vienj la tỉnh, bác sy bảo toan mùi thuocs lào, lúc đó mới bi bại lỗ kakaak ky niem ko bao h quên dc,sau lân đó bỏ thuoc lào, cho đến h chi có thuocs la thôi,,,,
???????
Lúc anh kể đoạn móc heo của con ấy em tức cười quá vì con em cất tiền mừng tuổi lâu em ko thấy nó sờ đến em tưởng nó quên rồi em mượn tạm nạp chơi bét, được mấy hôm hết tiền chưa kịp bỏ lại cho nó, nó phát hiện ra, nó mách bố nó mà em ko biết giải thích sao may quá bố nó bảo bố nó bù cho. Mà khổ quá anh còn đc sống thật chứ em lúc nào củng phải diễn vk hiền, mẹ đảm đang mới đau chứ. Thiệt chứ khổ ơi là khổ anh ạ???

Comment
Xác định chơi môn thể thao này là đã tập xác định sẵn rồi bác maica ko Suy nghĩ.làm j cho đau đầu bác ạ?bác cứ vui vẻ lên để còn có sức khỏe soi đc nhiều cầu hay giúp bọn e?E chúc bác ngủ ngon?
cám ơn em nhiều nhé, h này la anh mơi ngu dạy đó, để đam a làm viecj, a ko vấn đề j đâu em trai, 10 ngày vơi a van la chuyen nhỏ, nhung a cay nó về đêu thôi, còn a lo cho ae it vốn nên cảm thấy cay đồng tiec cho ae, vôn ko dài mà lại mất, mơi vào gap đúng 3 ngay bẹt cang 0 thi 2 ngày gãy

Comment
Thì e vẫn bảo chị hơn e trả mấy tuổi mà . Lại được 20k 2d chị ạ . Số e nhọ ko ăn được 4d với ko có duyên ăn to chị ạ . Hôm qua e ghép 7 càng rồi 4 càng dàn 3d ,4d vào bộ 02,03 gãy nay lại ghép 7 càng ,4 càng dàn 3d, 4d vào bộ 91,92 lại bị nó chơi bẩn cho gãy càng . Chứ ko chắc nó nát sủ với e
kakakaka nó ma chết thi láy lai ra quay xổ số cho em choi, chi đanh nó bi thuong thôi kakakaa

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.