Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
h này mới la h của anh mà em, cung la lúc em trực đung ko>>>???/
Dạ đúng rui a. e đang đọc bài viết của a. đọc đến đoạn a say thuốc lào. e ko nhịn đc cười. có đúng thế ko. nếu đúng thì ngày ấy mấy cái giò của anh chắc phải nhiều con chạch lắm nhỉ.

Comment
Dạ đúng rui a. e đang đọc bài viết của a. đọc đến đoạn a say thuốc lào. e ko nhịn đc cười. có đúng thế ko. nếu đúng thì ngày ấy mấy cái giò của anh chắc phải nhiều con chạch lắm nhỉ.
Ko bố a k đánhh nhung cái đó it bị lắm, a thè tất cả nhung j a chia sẻ đều ko sai ko bịa 1 chut nào.

Comment
6 tuỏi mà a đã đi dc xe máy roiif đó, nha a có xe cúp 82 và đê đê, buôi trua toàn ăn chôp để đi thôi, nếu ko lây dc chia khoá thì bảo 1 thăngf đẩy, thay phien nhau môi thằng đi 1 đoạn, mà trời năg 40 độ trang trang vấn thích

Comment
Luc naò em thấy thi bao a nhé, a it để ý lắm
Vâng anh để thấy em bảo anh đky thi, anh lên top có bát chốt riêng thì ae muốn nói chuyện như thế này khó lắm á. Nhưng dự thi trước đi đã vì em thấy cũng phải qua nhiều vòng phết anh ạ.

Comment
Các cụ nói ko sai .những ng có tài thì hay nghịch ngầm
kakakaa bác anh có cai xe babette đến nhà mắt truocs mắt sau la bị anh ăn chộm, chay khăp phố, rôi ông bà đi tìm cuống lên, cuống la sợ a đâm vao đâu, chứ biêt thừa a lấy, sau này bị mât nhiều lần thì chế cai công tắ khóa, nhung a vẫn dò ra dc, nếu ko dc nữa thì anh dạp như xe đạp, hoắc bắt 1 đứa nó đẩy. kakaka

Comment
Vâng anh để thấy em bảo anh đky thi, anh lên top có bát chốt riêng thì ae muốn nói chuyện như thế này khó lắm á. Nhưng dự thi trước đi đã vì em thấy cũng phải qua nhiều vòng phết anh ạ.
nói thê thôi, cứ ở đay vơi ae cho lành, lên top thì ap lục lắm, a nói thật 1 mình a chơi ko vân đề j đâu, con a đưa lên đây ae choi mà ko dc thi ap lực vô cùng, nhiều cái trai chiều lắm, dc thi ko sao gãy cho 4 hôm thi ko biết chui vào đâu, nhât là h lại dc nhiêu ae tin tưởng thế này

Comment
the h em muốn a nói về cai j, a sẽ kể??? h đang có hứng đây
A kể lại những kỉ niệm, những khó khăn đã tôi luyện nên con người anh ngày hôm nay, và anh trải qua nó như thế nào, vợ con, gđ a những lúc a nv thì đối diện với họ ra sao?

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.