Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đam mê bộ môn này cũng vui , cái mà nhiều a e thiếu chính là sự điềm tĩnh, ham lớn. E cũng đang toang vì bạch thủ đấy bác .

Comment
Em muốn nghe a kể chuyện, hoặc ace kể chuyện vì ai ở đây, vào đây k chỉ là vì đam mê, mỗi người có một lý do, một hay nhiều nỗi khổ riêng mà để nói ra ở ngoài em tin là nhiều người không nói được, không biết chia sẻ cùng ai, tự gặm nhấm nỗi buồn... giờ vào đây, chúng ta hãy chia sẻ những gì chúng ta đang chịu đựng, có thể k ai giúp được mình, nhưng ít ra có người lắng nghe, có người đồng cảm mình sẽ thoải mái hơn chút!
Tâm trạng này đugs của chị đấy em. Nói thật vì sở thích của mình mà 1 mình phải chịu đựng, ko thổ lộ đc cubgf ai gia đình,bạn bè, đồng nghiệp. Vì môi trường sống, tính chất công việc của chị vvvvv
Mà khổ quá dù kk, bế tắc, buồn phiền đến đâu chị vẫn phải diễn như 1 người đang rất bt: vẫn phải tươi cười nè, vẫn phải lịch sự nè, vẫn phải tiêu xài như ko có chuyện gì xảy ra. Nói thật mn khổ sở vì nợ nần chị củng nợ nần nhưng ko sợ nợ mà chỉ khổ sở vì nhiều khi đang lâm vào tình thế bế tắc mà cứ phải làm như ko có chuyện gì xảy ra. Eo ôi khổ thật đó em ạ!!!

Comment
E tg các bác kêu nhiều thế?thua thì cũng thua rồi ?mà bác maica đã lên khung cho cả nhà là 4 ngày cơ mà?mới có ngày t2 mà các bác đã kêu váng đầu rồi?e nói các bác thông cảm e đây cũng ko phải nhiều tuổi nhưng về môn số học này e cũng chơi có thâm liên hơn 20 năm rồi?chơi đủ cả lô lẫn đề cũng mua số mất quá nhiều tiền rồi mà vẫn thua nát người ?từ khi e vào diễn đàn đc biết đến maica nghe những lời tâm sự của bác cũng gần giống của e hiện tại?e còn đen hơn các bác nhiều lần nợ lần ngập đầu song lại vừa đi sới để gỡ buổi đầu tiên thì bị công an nó bắt vừa chạy đc án treo 10 tháng?bjo vỡ nợ ko vay đâu đc tiền com cóp đc 10tr để theo bác maica thua gần hết rồi mà e có kêu câu nào đâu?e nói thật bác maica đã vất vả dành hết tâm huyết để soi cho ae mình rồi còn đc hay thua là do vận ae mình thôi?e thua liền 8 năm đây các bác ?chỉ năm ngoái thôi e hỏi vay đâu cũng đc vài trăm triệu lãi chỉ hơn ngân hàng bjo hỏi vay 5tr ko vay nổi vốn đến hnay e cong đúng 2tr mà e có kêu j đâu.theo e đc hay thua ae mình động viên bác maica chứ đừng kêu nhiều làm bác ý phân tâm các bác ạ?e nói có j ko phải mong các bác bỏ qua cho e?
BẠn nói rat hay, rất đúng, ae choi hay tuân theo ti lệ, nếu k đủ vốn với ti lệ thi có thể xoay thêm, còn ko xoay dc thì châp nhận đỏ thi tay 1,2 thi ăn ngay, đen thì chết luôn, còn nêu có von mà tham ko theo ti lệ thì chết ko kêu, kêu ko lấy lại dc tiền mà gây ap lực cho ngươi lên số, bạn ở vị trí tôi bạn mới hiểu dc, tuy thua dc tôi ko mất cung k dc j của ae cả, nhưng tôi lam j cái tâm, tôi nói thật thà tôi chết dài tôi ăn sau cung ki vân đề j, vì vôn tôi dài, ae it vốn tôi rất sợ gay thông ae lại công cốc, nếu tôi đua ra 4 hôm mà gãy 4 ae kêu hay nói j tôi cung dc, mới 2 ngày thoii, thì có j phai kêu đâu, thành ra áp lục cho tôi, tôi làm ngần đó con số ko phải phut chốc mà xong dc, tôi phai thức đêm ngu ngày, toi thức nhiều hơn ngủ, tôi con có gia đinh con cái, nhung tôi lại toàn tâm dành nhiêu thơi gian cho ae hơn, nếu bảo tôi lên sô hàng tháng tôi dc 5,10 tr tiên lương thi đi 1 nhẽ, ae truoc khi chơi ohai đọc vách chia sẻ chơi, cach vào tiền chuân bị vốn, và cung tâm lý, sẽ ko có j là tuyết đối cả, ko nhưng thoi gian soi và lên số, tôi càn phải danh thoi gian chào hỏi chăm sóc ae, ai cần j tối giai thích chia sẻ cái đó, gan như là 100% các tin a em hỏi toii đêu trả lời, chỉ có vai ngày gân đây, sô lượng quá đông nên vẫn bị thiếu sót, đấy là còn có 1 số bạn tình nguyện giúo tôi thư ký, giải đáp nhung j ae càn, ko 1 mình tôi ko làm suể, ae hãy đặt đia. Vị tôi 1 lần và xin thấu hiểu nhé, cám ơn ae đã đên nhà tôi. Và ủng hộ tôi.
Chúc ae hôm nay may mắn và thành công!!!!

Comment
Hôm qua đang nói chuyện với anh và các ae thì em ngủ quên mất teo?
Ko sao đâu anh các ct có khi củng gãy thông vài ngày chuyện bt mà. Nếu có anh cứ đăng ký dự thi đi ạ ít nhất để mình đc trải nghiệm, với lại làm gì dù là việc nhỏ nhất thì củng phải có đích hướng đến để khẳng định sự thành công. Mà lô đề là sự nghiệp cả cuộc đời anh đã dành nhiều thời gian, công sức, tiền của, đôi khi còn phải đánh đổi cả những thứ quan trọng để nghiên cứu nó. Em nói có phần long trọng tí nghe có vẻ sến nhưng mà thật đó anh. Em ko quan niệm lô đề chỉ có chơi đâu, mà nó là cả sự nghiên cứu thì mới chơi thành công đc. Nên anh cứ dự thi đi em ủng hộ anh ah???
ok em cám ơn em nhiều, và đã sát cánh ủng hộ anh bao lâu nay, a mong em luôn găp nhiều điều may mắn, may mắn sẽ mỉm cười với em suốt nhung năm tháng về sau này kkakaak

Comment
dạ cháu cám ơn bác, hôm nay bác thức mộn vậy ạ????? chắc mai bác được nghỉ ở nhà phải ko Ạ?????
Cảm ơn cháu ! Chúc cháu ngày mới tối lành hạnh phúc ! Cháu nhé ! Bác đi làm đây chủ nhật đi muộn hơn ngày thường tý cháu ạ ! ( 63 tuổi rồi có người thuê là quý lắm rồi cháu ạ ! )

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.