Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E quên 2 chữ ý rồi a ạ . Chỉ vì 2 chữ ý e mới khổ đấy a ạ .chứ thật sự với a e thì ko biết cầu kèo mấy nhưng cứ soi qua qua thấy cầu mà trùng bộ đề trong dàn của a là e lại vã thêm 2d với hạ càng 3d ,4d vào bộ ý hôm qua e chơi 3d ,4d bộ 02,03 may lót 2d 2 bộ ý được 20k nên chỉ thua dàn 3d , với nay e lại chơi 3d , 4d bộ 91,92 lót 2d 20k nên lại đỡ chứ ko e toang hết 10m lãi rồi a ạ
hay lắm em trai à

cám ơn em nhiều nhé.
a chỉ sở bệt thôi, con ko bệt thì ko thoát dc vơi anh đâu,
hi vọng là mọi chuyên suôn sẻ
e nuôi 2d và 3d hạ dàn 40s nữa nên mới thua nhiều ?? , hạ dàn 36s của a e theo a từ hồi a mới vào diễn đàn rồi cơ nên cũng chẳng lo, Tnao tối nay chẳng nổ rực rỡ ??????

Nghe và đọc những dòng tâm sự của maica đã đủ biết là người vừa có tâm có tầm có tài có đức rồi còn chơi thì phải chấp nhận thua một vài hôm mình gửi lấy lại từ từ có gì mà thủ lĩnh nhọc lòng vậy ae vẫn tin vào sự hiểu biết và bản lĩnh của mai ca mà mong maica giữ gìn sk để đưa được nhiều ae về bến bờ hạnh phúc cảm ơn những gì thủ lĩnh maica đã chia sẻ rất chân thành tâm huyết đến mọi người

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.