Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh maica ơi nay em chỉ dám đánh lấy lại vốn 2 ngày qua thôi, nay có ăn cũng coi như ko có lãi 3 ngày. Để dành vốn ngày mai nhỡ có biến. Theo anh nên chơi thế ko hay nay nên thêm 1 tí ạ

Nhung lúc mât mát mới nghĩ lại dc, với nhân ra và hiểu dc nhiều đièu em à, cũng là hành trang trên con đuong đến thành công đó, hãy để tự nhiên đi, tôi luyện thành mình đồng gan sắt, thế thì đồng mới phải chịu thua mình.
Vâng ạ! Hi vọng nay lấy đc lại 2 ngày qua! Để tiếp tục chiến đấu với nó, lấy lại những gì đã mất a ạ!

Hihi. Mình mới tham gia môn này thôi . 2d x5 k và 3 con lô x2 đ
Thấy dàn 3d và hướng dẫn chuẩn bị vốn, cách vào tiền của bạn mình theo. Mới trúng một hôm về 428 còn lại gãy. Chắc là nay trúng! Cảm ơn @maica nhé.

Anh maica ơi cho em hỏi chút, tại mấy ngày qua em đánh sai phương pháp với sai tỉ lệ vào tiền rồi. Như em có tâm sự với anh hôm qua đó, hôm qua em đánh mỗi dàn theo anh, bỏ hết dàn riêng của em rồi. Nhưng hôm qua x4 lên. Nay em tính đánh nhỏ lại chỉ lấy vốn của 2 hôm qua. Coi như mất lãi 3 ngày nay. Nên đánh vậy cho an toàn hay nên đánh thêm chút cho có thêm chút lộc. Nay anh đánh giá khả năng bao nhiêu %, hôm qua 95% mà vẫn dính 5% của trượt, nay anh đánh giá như nào ạ.

Chúc anh maica và toàn thể ace sức khoẻ và hôm nay đại thắng rực rỡ nhé....:-H

BẠn nói rat hay, rất đúng, ae choi hay tuân theo ti lệ, nếu k đủ vốn với ti lệ thi có thể xoay thêm, còn ko xoay dc thì châp nhận đỏ thi tay 1,2 thi ăn ngay, đen thì chết luôn, còn nêu có von mà tham ko theo ti lệ thì chết ko kêu, kêu ko lấy lại dc tiền mà gây ap lực cho ngươi lên số, bạn ở vị trí tôi bạn mới hiểu dc, tuy thua dc tôi ko mất cung k dc j của ae cả, nhưng tôi lam j cái tâm, tôi nói thật thà tôi chết dài tôi ăn sau cung ki vân đề j, vì vôn tôi dài, ae it vốn tôi rất sợ gay thông ae lại công cốc, nếu tôi đua ra 4 hôm mà gãy 4 ae kêu hay nói j tôi cung dc, mới 2 ngày thoii, thì có j phai kêu đâu, thành ra áp lục cho tôi, tôi làm ngần đó con số ko phải phut chốc mà xong dc, tôi phai thức đêm ngu ngày, toi thức nhiều hơn ngủ, tôi con có gia đinh con cái, nhung tôi lại toàn tâm dành nhiêu thơi gian cho ae hơn, nếu bảo tôi lên sô hàng tháng tôi dc 5,10 tr tiên lương thi đi 1 nhẽ, ae truoc khi chơi ohai đọc vách chia sẻ chơi, cach vào tiền chuân bị vốn, và cung tâm lý, sẽ ko có j là tuyết đối cả, ko nhưng thoi gian soi và lên số, tôi càn phải danh thoi gian chào hỏi chăm sóc ae, ai cần j tối giai thích chia sẻ cái đó, gan như là 100% các tin a em hỏi toii đêu trả lời, chỉ có vai ngày gân đây, sô lượng quá đông nên vẫn bị thiếu sót, đấy là còn có 1 số bạn tình nguyện giúo tôi thư ký, giải đáp nhung j ae càn, ko 1 mình tôi ko làm suể, ae hãy đặt đia. Vị tôi 1 lần và xin thấu hiểu nhé, cám ơn ae đã đên nhà tôi. Và ủng hộ tôi.
Chúc ae hôm nay may mắn và thành công!!!!
Cảm ơn đại tướng @maica chúc ĐT và ae một ngày vui vẻ và may mắn!

dạ vâng chú ạ!!!
Chúc cháu và đại gia đình mạnh khỏe và nhiều may mắn nhé! Đọc tâm sự của cháu mà thấy cảm phục ! Chân thành cho đi và ý chí kiên cường sẽ làm cho ta ngày càng giàu có cả về vật chất và tinh thần!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.