Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình đánh đề nó k nhận nên phang vô giải nhất 2 ngày rồi. Cảm thấy giải nhật 3cang dê chơi hơi, đề thằng đồng quay láo lắm
vì it người choi giai nhat bác à, cái j ít cng sẽ rễ hón là nhiều, lượng người choi giai đb qua nhiều nên kiêu j cũng phải có tí can thiieep, vì làm ăn mà, ai channg phai tinh toán và đầu tư, vậy nên là ko thể ko tin có can thiệp dc

BẠn nói rat hay, rất đúng, ae choi hay tuân theo ti lệ, nếu k đủ vốn với ti lệ thi có thể xoay thêm, còn ko xoay dc thì châp nhận đỏ thi tay 1,2 thi ăn ngay, đen thì chết luôn, còn nêu có von mà tham ko theo ti lệ thì chết ko kêu, kêu ko lấy lại dc tiền mà gây ap lực cho ngươi lên số, bạn ở vị trí tôi bạn mới hiểu dc, tuy thua dc tôi ko mất cung k dc j của ae cả, nhưng tôi lam j cái tâm, tôi nói thật thà tôi chết dài tôi ăn sau cung ki vân đề j, vì vôn tôi dài, ae it vốn tôi rất sợ gay thông ae lại công cốc, nếu tôi đua ra 4 hôm mà gãy 4 ae kêu hay nói j tôi cung dc, mới 2 ngày thoii, thì có j phai kêu đâu, thành ra áp lục cho tôi, tôi làm ngần đó con số ko phải phut chốc mà xong dc, tôi phai thức đêm ngu ngày, toi thức nhiều hơn ngủ, tôi con có gia đinh con cái, nhung tôi lại toàn tâm dành nhiêu thơi gian cho ae hơn, nếu bảo tôi lên sô hàng tháng tôi dc 5,10 tr tiên lương thi đi 1 nhẽ, ae truoc khi chơi ohai đọc vách chia sẻ chơi, cach vào tiền chuân bị vốn, và cung tâm lý, sẽ ko có j là tuyết đối cả, ko nhưng thoi gian soi và lên số, tôi càn phải danh thoi gian chào hỏi chăm sóc ae, ai cần j tối giai thích chia sẻ cái đó, gan như là 100% các tin a em hỏi toii đêu trả lời, chỉ có vai ngày gân đây, sô lượng quá đông nên vẫn bị thiếu sót, đấy là còn có 1 số bạn tình nguyện giúo tôi thư ký, giải đáp nhung j ae càn, ko 1 mình tôi ko làm suể, ae hãy đặt đia. Vị tôi 1 lần và xin thấu hiểu nhé, cám ơn ae đã đên nhà tôi. Và ủng hộ tôi.
Chúc ae hôm nay may mắn và thành công!!!!
Cám ơn a. Chúc a ngày cuối tuần vui vẻ và may mắn nhé

Em sợ 2 hôm đc cua mất càng, mai đc càng mất cua lắm.. Tiếc thế biết thế đánh 2D
Mai em chơi cả 100 con 2d cho đỡ sợ, lấy 7 càng ghép vói nó, roiif hạ dan dàn dần
Lô chén ffulll, giai nhất chén 4d cang kết và hạ dàn 24 số, 3d giai 6 chén, g7 chén chạm 8, ko thấy bạn kêu nhỉ,??? Bạn ko nên nói vạy nữa nhé, tránh kêu than đi, hãy an ủi đồng đội và đoàn kết làm sức mạnh tâm lý để vững tin vào chiến thắng nhé, trong cuộc chiến chỉ có thể đã qua mới biết dc kẻ thua người thắng, ko ai biết trước dc, nếu biết truóc thì ko ai dám đâm đầu chõi chết đâu.
Chuẩn quá đại tướng maica! Lúc đang vượt biển ace mình nén biết động viên nhau để cùng nhau về bờ, nếu gẫy niềm tin và nản chí thì ace mình sẽ bị 2 lần chết chìm ngay lập tức đấy!

AE ƠI MAICA SẼ LÀM NHÀ MỚI, PHÂN 3, VÀO LÚC HÔN 13H, KHI MAICA LÊN HẾT CÁC DÀN, VÀ CẢ DÀN GHÉP SẴN THÌ AE HÃY VÀO BÌNH LUẬN NHÉ, ĐỂ CHO CÁC BAAIF NÓ ĐC LIÊN NHAU KO BỊ CÁCH BÀI CỦA AI CẢ, CÁM ƠN AE, CHÚC AE HÔM NAY THANH CÔNG RỰC RỠ NHÉ

AE ƠI MAICA SẼ LÀM NHÀ MỚI, PHÂN 3, VÀO LÚC HÔN 13H, KHI MAICA LÊN HẾT CÁC DÀN, VÀ CẢ DÀN GHÉP SẴN THÌ AE HÃY VÀO BÌNH LUẬN NHÉ, ĐỂ CHO CÁC BAAIF NÓ ĐC LIÊN NHAU KO BỊ CÁCH BÀI CỦA AI CẢ, CÁM ƠN AE, CHÚC AE HÔM NAY THANH CÔNG RỰC RỠ NHÉ
Về nhà mới thôi nào ace ơi

VÌ QUY ĐỊNH MỚI CỦA TẬP ĐOÀN, PHẢI CHỜ DC PHÊ DUYỆT, MAI CA ĐÃ CẬP NHẬT TRONG NHÀ CŨ TRÊN TRANG 1 RỒI, AE CỨ LÊN TRANG 1 TRONG NHÀ CŨ NÀY LÂY DÀN, NẾU DC PHÊ DUYỆT NHÀ MỚI THI AE SANG NHÀ MỚI NHÉ

Nay nhà mới ae mình rr nhé.e mới theoa đc 3 ngày mà thấy a tâm huyết với ae quá.e đang xa bờ.giờ e xem a là cái cọc để e bám.e sẽ quyết tâm từ bỏ những môn khác.sống chết gì e cũng theo a.theo pp của a để về bờ.

VÌ QUY ĐỊNH MỚI CỦA TẬP ĐOÀN, PHẢI CHỜ DC PHÊ DUYỆT, MAI CA ĐÃ CẬP NHẬT TRONG NHÀ CŨ TRÊN TRANG 1 RỒI, AE CỨ LÊN TRANG 1 TRONG NHÀ CŨ NÀY LÂY DÀN, NẾU DC PHÊ DUYỆT NHÀ MỚI THI AE SANG NHÀ MỚI NHÉ
a tâm huyết quá chúc a ngày càng mạnh khỏe để đưa ae vào bờ ạ
cảm ơn a nhiều ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.