Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 79 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn cháu ! Chúc cháu ngày mới tối lành hạnh phúc ! Cháu nhé ! Bác đi làm đây chủ nhật đi muộn hơn ngày thường tý cháu ạ ! ( 63 tuổi rồi có người thuê là quý lắm rồi cháu ạ ! )
dạ cháu cám ơn bác, cháu chúc bác sẽ luôn may mắn và mạnh khỏe, bác cũng vất vả quá, cái tuổi mà nhẽ ra được ung dung hưởng thụ mà h bác vẫn phải đi làm, mong sao cho mưa thuận gió hòa, càu chay thông tay ko gãy dài để bác cháu mình đỡ vất vả, cháu cám ơn bác nhiều ạ!!!

Comment
ok em cám ơn em nhiều, và đã sát cánh ủng hộ anh bao lâu nay, a mong em luôn găp nhiều điều may mắn, may mắn sẽ mỉm cười với em suốt nhung năm tháng về sau này kkakaak
Em cảm ơn anh nhé! Chúc anh và các ae một ngày mới tốt lành. Cả gia đinhf mình luôn luôn vv, giữ vững niềm tin, tối nay chuẩn bị tinh thần rước Bác về TK nhé ae???

Comment
Tâm trạng này đugs của chị đấy em. Nói thật vì sở thích của mình mà 1 mình phải chịu đựng, ko thổ lộ đc cubgf ai gia đình,bạn bè, đồng nghiệp. Vì môi trường sống, tính chất công việc của chị vvvvv
Mà khổ quá dù kk, bế tắc, buồn phiền đến đâu chị vẫn phải diễn như 1 người đang rất bt: vẫn phải tươi cười nè, vẫn phải lịch sự nè, vẫn phải tiêu xài như ko có chuyện gì xảy ra. Nói thật mn khổ sở vì nợ nần chị củng nợ nần nhưng ko sợ nợ mà chỉ khổ sở vì nhiều khi đang lâm vào tình thế bế tắc mà cứ phải làm như ko có chuyện gì xảy ra. Eo ôi khổ thật đó em ạ!!!
Thật, nhiều lúc bế tắc thực sự chị ạ! K biết chia sẻ cùng ai, chỉ biết âm thầm chịu đựng vì do mình mà, thà làm ăn thua lỗ thì dễ chia sẻ, đây cái này mn cứ cho nó là k tốt nên k dám nói cùng ai... nhiều lúc mệt mỏi, muốn từ bỏ tất cả nhưng nghĩ đi nghĩ lại, người còn là còn cơ hội nên cố gắng!

Comment
Thật, nhiều lúc bế tắc thực sự chị ạ! K biết chia sẻ cùng ai, chỉ biết âm thầm chịu đựng vì do mình mà, thà làm ăn thua lỗ thì dễ chia sẻ, đây cái này mn cứ cho nó là k tốt nên k dám nói cùng ai... nhiều lúc mệt mỏi, muốn từ bỏ tất cả nhưng nghĩ đi nghĩ lại, người còn là còn cơ hội nên cố gắng!
Nhung lúc mât mát mới nghĩ lại dc, với nhân ra và hiểu dc nhiều đièu em à, cũng là hành trang trên con đuong đến thành công đó, hãy để tự nhiên đi, tôi luyện thành mình đồng gan sắt, thế thì đồng mới phải chịu thua mình.

Comment
Cảm ơn cháu ! Chúc cháu ngày mới tối lành hạnh phúc ! Cháu nhé ! Bác đi làm đây chủ nhật đi muộn hơn ngày thường tý cháu ạ ! ( 63 tuổi rồi có người thuê là quý lắm rồi cháu ạ ! )
Anh tuổi Mậu Tuất à? Chúc anh sức khỏe và bình an!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.