Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E vẫn chỉ vậy thôi ạ . Vì vốn e hạn chế ko thể gấp chão được nên e chỉ đi vậy thôi ạ . Thua ko phải là vì đỏ đen gãy nhiều hay gãy ít mà thua vì ko có vốn đủ để theo nó .bác cứ tính đi tỉ lệ đi như vậy ăn thông 2 ngày 1 dàn to và 1 dàn bé là bác đã có 7.776-2.056 = 5.720 . E chưa nói đến việc ăn 3,4 dàn thì lãi sẽ như nào . Chứ ăn thông 3,4 ngày xong e cho gãy 2,3 ngày vẫn khoẻ như voi
Thông 2 ngày mới có 4390 thôi bác ơi, bác công như nào mà ra 5720 thế, chắc bác cộng cả 4 dàn r

E vẫn chỉ vậy thôi ạ . Vì vốn e hạn chế ko thể gấp chão được nên e chỉ đi vậy thôi ạ . Thua ko phải là vì đỏ đen gãy nhiều hay gãy ít mà thua vì ko có vốn đủ để theo nó .bác cứ tính đi tỉ lệ đi như vậy ăn thông 2 ngày 1 dàn to và 1 dàn bé là bác đã có 7.776-2.056 = 5.720 . E chưa nói đến việc ăn 3,4 dàn thì lãi sẽ như nào . Chứ ăn thông 3,4 ngày xong e cho gãy 2,3 ngày vẫn khoẻ như voi
Mai mà anh ko lấy dk tiền thì coi như quá đen

Bác tính tiền bác được 2 ngày là 7776 mà lúc trừ tiền gốc 2056 lại tính có 1 ngày à ? . Phải là 7776 - 2056 x 2 = 3664 thôi nha

Thông 2 ngày mới có 4390 thôi bác ơi, bác công như nào mà ra 5720 thế, chắc bác cộng cả 4 dàn r
E đang nói thông 1 dàn to và 1 dàn bé mà . Bác cứ để ý dàn của a maica lên nếu đã ăn dàn to thì gần như sẽ kèm theo 1 dàn bé . 1 là gãy 2 là ăn ít nhất 2 dàn chứ mấy khi ăn 1 dàn đâu e theo a maica 13 ngày thì thấy là như vậy ạ . Mới chỉ bị có 1 ngày là ăn 1 dàn to thôi còn đâu thì toàn là ăn 2 dàn với full

Bác tính tiền bác được 2 ngày là 7776 mà lúc trừ tiền gốc 2056 lại tính có 1 ngày à ? . Phải là 7776 - 2056 x 2 = 3664 thôi nha
Cách tính của e là ngày nào qua rồi là bỏ .thế nên e mới có nói là ăn thông 3,4 ngày 2 dàn cho gãy thông 3 ngày vẫn khoẻ như voi . Còn nếu tính như bác cộng cả gốc hôm trước vào nữa thì phải gấp chão mới có lãi được . E ko có vốn để gấp chão nên chỉ tính vậy ạ . E chuẩn bị vốn 10m để đi như vậy trong 5 ngày . Nên cách tính của e là vậy ạ

cách chơi an toàn

Tuần vừa rồi bố láo thật chị ah mẹ nó 2 hôm đít 6 ra đầu 2 2hôm đít 8 ra đầu 6 vậy mai 2 hôm đít 9 liệu ra đầu 8 ko mai khả năng cân não kiếm con đề bạch thủ lấy vốn chị ạ

Tuần vừa rồi bố láo thật chị ah mẹ nó 2 hôm đít 6 ra đầu 2 2hôm đít 8 ra đầu 6 vậy mai 2 hôm đít 9 liệu ra đầu 8 ko mai khả năng cân não kiếm con đề bạch thủ lấy vốn chị ạ
Em xem có con bt nào cho chị ké với, chị căng não lắm ko muốn nhìn cầu kèo gì nữa á?

cảm ơn bác, như vậy tính ra 3 ngày gãy thì bác chỉ cần 2-3 ngày trúng là lấy lại vốn nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.