Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay lô gia truyền 141 nó trốn bạn ơi :)
Uh mẹ nó thôi mai cặp 010 ae ta ghép xiên riêng 010 anh em làm lô khung OK luôn cầu nay cũng do cao thủ nào ở diễn dàn chia sẻ rất OK khi nào thấy ở 1 giải có 3 con 0 hoặc 5 anh em đanh lô 010! Khung 3 ngày

cảm ơn bác, như vậy tính ra 3 ngày gãy thì bác chỉ cần 2-3 ngày trúng là lấy lại vốn nhỉ
Đấy là cách tính của e ăn chắc mặc bền lấy lương theo tuần theo tháng ạ . Ae ít vốn thì phải nghĩ là nay gãy thì mai phải có tiền chơi tiếp chứ đừng tính là nay gãy mai lấy lại hôm nay mà tất tay cụt vốn thì mãi chỉ có thua thôi ạ .

Chị đang tính có khi mai phải liều mấy kèo hậu tam gỡ tí đây em
Nếu chơi tam mình chỉ thêm bạn mâý cái này bạn tham khảo.nếu chơi tam nên chơi tam bộ.3d đánh trung tam còn tiền hậu đánh phức cũng dc hoặc đánh 3 tam cũng dc. Thâý b 29 ở tiền thì sẻ trả b29 trong 3-5 tay,thấy b29 ở hậu sẽ trã b01 3-5 tay,có b01 thì sẽ có b11 và ngược lại.có 02 sẽ có 0749, có 0749 sẽ có 2902....bạn thử tét đi nha.3d quây bộ 144 số chơi cũng hay.mỗi tội mình chơi ăn dc tham k giử dc

Uh mẹ nó thôi mai cặp 010 ae ta ghép xiên riêng 010 anh em làm lô khung OK luôn cầu nay cũng do cao thủ nào ở diễn dàn chia sẻ rất OK khi nào thấy ở 1 giải có 3 con 0 hoặc 5 anh em đanh lô 010! Khung 3 ngày
Giờ chỉ rình lấy lô khung cuối ghép xiên thôi

Hôm nay con gì củng trốn á ko riêng gì lô gia truyền đâu?
Mình xiên 15 con lô mà trúng đc 1 con, còn lại trốn hết???
Kaka.nhọ lắm í.mình cubgx dc mỗi 94 có mặt còn trốn hết

Cách tính của e là ngày nào qua rồi là bỏ .thế nên e mới có nói là ăn thông 3,4 ngày 2 dàn cho gãy thông 3 ngày vẫn khoẻ như voi . Còn nếu tính như bác cộng cả gốc hôm trước vào nữa thì phải gấp chão mới có lãi được . E ko có vốn để gấp chão nên chỉ tính vậy ạ . E chuẩn bị vốn 10m để đi như vậy trong 5 ngày . Nên cách tính của e là vậy ạ
Vấn đề không phải ở cách tính bác ạ, vì mình cần là thực lãi sau khi trừ hết vốn liếng ra mình nhận về bao tiền mà. Bác tính tiền lãi hôm trước mà ko trừ gốc đi vậy ví dụ nếu yêu cầu là bác dùng tiền lãi để chi tiêu cá nhân thì bác đã tiêu dùng cả tiền vốn rồi đúng ko

Chị đang tính có khi mai phải liều mấy kèo hậu tam gỡ tí đây em
Em thì thà chấp nhận thua chứ ko liều vào món này lớ ngớ đi hết, đánh mb còn có maica kéo chứ vào món này tự chơi là đi hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.