Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 96 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các bác biết là chơi cái môn này chẳng ai nói mạnh dc.đến các cao thủ như Phan Bảo còn gãy 64s tận 7 ngày.đây bác maica còn chơi thêm 7 càng.A e đừng nghĩ là ngày 4,5 là kiểu gì cũng ăn.giữ dc vốn là có cơ hội gỡ dc.ko biết e nói thế có hợp lý ko?

Các bác biết là chơi cái môn này chẳng ai nói mạnh dc.đến các cao thủ như Phan Bảo còn gãy 64s tận 7 ngày.đây bác maica còn chơi thêm 7 càng.A e đừng nghĩ là ngày 4,5 là kiểu gì cũng ăn.giữ dc vốn là có cơ hội gỡ dc.ko biết e nói thế có hợp lý ko?
Chuẩn mình vẫn đi đều tay có chão gi đâu

Chuẩn mình vẫn đi đều tay có chão gi đâu
Đánh đều cũng dc nhưng mà sẽ lên tiền rất chậm.nhiều bác đang nợ nần nên sốt ruột.đặc biệt là khi ngày ăn ngày gãy.nó gây cảm giác khó chịu là chơi chẳng thắng chẳng thua.chứ pp đi đều tiền là pp tốt nhất khi chơi dàn dành cho ai chơi kiếm tiền tiêu xài.

E mấy m

em 3 hum giống A k
Vâng e gãy 3 hôm nhưng may hôm qua và hôm kia vẫn lót được 20k dàn đề 16s nhưng lại dính mất ít 3d,4d vào dàn đề 16s ý . Nên mỗi hôm mất tầm gần 1m a ạ . Chứ hôm qua hôm kia càng nó ko gãy chắc e chén cả 4d ý . Mỗi hôm nay toang sạch sẽ 2,3m a ạ

Thắng thua là chuyện nhà binh mà mọi người

Em cũng im im theo 3 hôm rồi . Dù đang bại trận nhưng thua lsao được mãi . Đúng không anh em
Mong mai là ngày tuyệt vời <3

chúc sk và may mắn đến tất cả Mn

Bác Maica tầm này đang suy nghĩ.càng nhiều a e theo càng áp lực.vì ko phải a e nào cũng đủ vốn để chơi theo.có khi là còn chờ vào may mắn nữa.

E để 10m ko đụng đến để chơi . KU có sao kê theo tuần và hết tuần số lãi bao nhiêu thì e rút ra còn để lại gốc . Chứ nói như a nó vô cùng lắm ạ . Cái gì muốn có lãi thì cũng phải có đầu tư ạ . Như tuần trước thứ 3 bắt đầu chơi e nạp vào 1,3m và thứ 3 sao kê e dương 7,3m thì e rút ra số tiền lãi của tuần trước là 7,3m . Và tính đến hôm nay gãy 3 ngày thông e mới chỉ âm lại 1,1m . Vậy tức là tuần này e thua 1,1m . 7,3-1,1=6,2 tức là với số vốn bỏ ra là 1,3m sau 2 tuần e đang dương được 6,2m
Đây là em tính cả những cái em đánh riêng ở ngoài, còn nếu theo chắc dàn thì làm gì đc nv e!

E bỏ khung ngày xem sao, khi nào ăn vào lại, chấp nhận gãy khung 3 ngày

MAICA XIN CHÀO TẤT CẢ AE NHÉ!!!
2 NGÀY TRƯỚC MÌNH MỖI NGÀY CHỈ DC NGỦ CÓ 3 TIẾNG, NÊN ĐÊN CHIỀU QUA KO THỂ CHỊU DC NỮA, LÊN NẰM MỆT MÀ MÃI MỚI NGỦ DC, ĐÁNH CHO 1 GIẤC ĐẾN 5H SÁNG NAY MỚI DẠY, NHIN CÁI KẾT QUẢ MÀ BUỒN CHO AE QUÁ, KO NGHI NÓ LẠI BẾT HẾT CÀNG RỒI LẠI SANG BỘ, MAICA RAT BUÔN CHO AE NÀO VỐN NGẮN COI LÀ CÔNG CỐC HẾT, BUỒN CHO AE MỚI VÀO GẶP ĐÚNG GIÂY ĐEN GÃY 3 HÔM THÔNG.
ĐÀNH LÀM LẠI TỪ ĐẦU VẬY AE À,
CHÚC AE NGÀY MỚI SẼ GẶP NHIỀU MAY MẮN VÀ NIỀM VUI HƠN CÁC MỌI NGÀY AE NHÉ!!!!

MAICA XIN CHÀO TẤT CẢ AE NHÉ!!!
2 NGÀY TRƯỚC MÌNH MỖI NGÀY CHỈ DC NGỦ CÓ 3 TIẾNG, NÊN ĐÊN CHIỀU QUA KO THỂ CHỊU DC NỮA, LÊN NẰM MỆT MÀ MÃI MỚI NGỦ DC, ĐÁNH CHO 1 GIẤC ĐẾN 5H SÁNG NAY MỚI DẠY, NHIN CÁI KẾT QUẢ MÀ BUỒN CHO AE QUÁ, KO NGHI NÓ LẠI BẾT HẾT CÀNG RỒI LẠI SANG BỘ, MAICA RAT BUÔN CHO AE NÀO VỐN NGẮN COI LÀ CÔNG CỐC HẾT, BUỒN CHO AE MỚI VÀO GẶP ĐÚNG GIÂY ĐEN GÃY 3 HÔM THÔNG.
ĐÀNH LÀM LẠI TỪ ĐẦU VẬY AE À,
CHÚC AE NGÀY MỚI SẼ GẶP NHIỀU MAY MẮN VÀ NIỀM VUI HƠN CÁC MỌI NGÀY AE NHÉ!!!!
Chúc đại tướng ngày mới may mắn rực rỡ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.