Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 95 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kể cả có cao thủ kéo em cũng chứng kiến nhiều pha cao thủ lên tiếng nay đồng quay ảo anh em nghỉ mai gỡ lại rồi ?

Vấn đề không phải ở cách tính bác ạ, vì mình cần là thực lãi sau khi trừ hết vốn liếng ra mình nhận về bao tiền mà. Bác tính tiền lãi hôm trước mà ko trừ gốc đi vậy ví dụ nếu yêu cầu là bác dùng tiền lãi để chi tiêu cá nhân thì bác đã tiêu dùng cả tiền vốn rồi đúng ko
E để 10m ko đụng đến để chơi . KU có sao kê theo tuần và hết tuần số lãi bao nhiêu thì e rút ra còn để lại gốc . Chứ nói như a nó vô cùng lắm ạ . Cái gì muốn có lãi thì cũng phải có đầu tư ạ . Như tuần trước thứ 3 bắt đầu chơi e nạp vào 1,3m và thứ 3 sao kê e dương 7,3m thì e rút ra số tiền lãi của tuần trước là 7,3m . Và tính đến hôm nay gãy 3 ngày thông e mới chỉ âm lại 1,1m . Vậy tức là tuần này e thua 1,1m . 7,3-1,1=6,2 tức là với số vốn bỏ ra là 1,3m sau 2 tuần e đang dương được 6,2m

Trau đi sao vậy chia sẻ cụ thể ae được ko
Cái này mỗi người nên tự tính toán theo tỉ lệ vào tiền theo số vốn thực tế của mình thì sẽ dễ hơn bác ạ . Quan trọng nhất vốn mình có bao nhiêu mà mình muốn kiếm bao nhiêu là đủ . Và mục đích mình chơi để làm gì để trả nợ hay chỉ để lấy tiền rau dưa hàng ngày nữa ạ

Hôm qua mới bay 18m đó :( tiếc autu tới lúc hết ra.mà mình thấy 5d nhiều hàng nóng hơn sanh a và b
Trc cũng có mấy hôm mình từ 1M lên đc 20m.
xong mấy hsau bay k còn 1 điểm nào trong tk. Mà dặn lòng rằng k bao giờ đâm đầu vào bét. Nó như kiểu nhả nhả xong đến lúc nó hút lại hết ấy. Giống bắn cá lắm

Cái này mỗi người nên tự tính toán theo tỉ lệ vào tiền theo số vốn thực tế của mình thì sẽ dễ hơn bác ạ . Quan trọng nhất vốn mình có bao nhiêu mà mình muốn kiếm bao nhiêu là đủ . Và mục đích mình chơi để làm gì để trả nợ hay chỉ để lấy tiền rau dưa hàng ngày nữa ạ
Thank bác

Trc cũng có mấy hôm mình từ 1M lên đc 20m.
xong mấy hsau bay k còn 1 điểm nào trong tk. Mà dặn lòng rằng k bao giờ đâm đầu vào bét. Nó như kiểu nhả nhả xong đến lúc nó hút lại hết ấy. Giống bắn cá lắm
Uk.nó hút nhanh hơn ma túy

Thực ra các bác nào vốn mỏng ko lên gấp tận ngày 4.biết là gấp sẽ ăn to nhưng mà mình nên giữ vốn.mình chơi chỉ gấp ngày 2.ngày 3 đánh bằng tiền ngày 2.ngày 4 cũng vẫn thế.nếu mà ngày 4 ăn thì ngày 5 đánh bằng tiền ngày 4 rồi sẽ về mốc ban đầu.chứ mà cứ gấp gãy khung cuối thì ko gỡ dc.

Ô bây giờ vốn mình bỏ ra là tiền chứ có phải hơi đâu ạ . Ko biết tính cầu kèo thì có a @maica a ý giúp cho rồi thì mình phải suy nghĩ tính toán làm sao cho có lãi với số vốn mình bỏ ra chứ ạ
Thì c có ý kiến gì đâu. Cậu đừng nghĩ c xỏ xiên nhé. Lại mất lòng ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.