Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 190 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn sếp Maica theo đúng lời góp ý của a nay e khá ấm áp. Chúc mừng sếp Maica và ae hôm nay đã rực rỡ nhé. Theo dõi ấp ủ mãi mới có vốn để theo ngày đầu đã rực rỡ tiến lên nào ae

Comment
Kaka được mỗi giải khuyến khích thành viên tích cực . Nhưng kaka lại được giải nhất thành viên tích cực được yêu thích . E chúc mừng kaka @maica nhé . Chúc kaka nhiều sức khoẻ và giữ vững phong độ để đạt được nhiều giải và thành tích hơn nữa Và nhất là đưa con thuyền @maica ngày nào cũng được về bờ thành công rực rỡ kaka nhé .một lần nữa E cảm ơn và chúc mừng kaka ạ ! ☺☺☺
Không hiểu cách tính kiểu gì nhỉ. Maica nhiều ng bình chọn yêu thích, số lượng like đứng thứ 2 sau bác người qua đường, số bài viết đứng thứ 2 sau bác jubite34. Mà chỉ đc khuyến khích k biết BTC có nhầm k, mình thấy sai sai chỗ nào

Comment
Không hiểu cách tính kiểu gì nhỉ. Maica nhiều ng bình chọn yêu thích, số lượng like đứng thứ 2 sau bác người qua đường, số bài viết đứng thứ 2 sau bác jubite34. Mà chỉ đc khuyến khích k biết BTC có nhầm k, mình thấy sai sai chỗ nào
E đã nói rất rõ ở trên đó ạ dựa vào nhiều yếu tố chấm điểm lắm ạ

Comment
Các admin đã chia sẻ cách tính điểm, đúng r đó chị, CT mình được nhất ở hạng mục được yêu thích nhất do thành viên bình chọn, còn hoạt động tích cực họ chấm theo thang điểm, tiêu chí khác ạ

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.