Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 191 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các admin đã chia sẻ cách tính điểm, đúng r đó chị, CT mình được nhất ở hạng mục được yêu thích nhất do thành viên bình chọn, còn hoạt động tích cực họ chấm theo thang điểm, tiêu chí khác ạ
Thế à, chị k rõ nắm, chị kỳ vọng TT của mình cao hơn nữa. E ơi Tháng 11 các fan của mình like nhiệt tình hơn nữa để tặng cho THỦ Lĩnh của mình chức Tổng tư lệnh nhé.

Comment
Thế à, chị k rõ nắm, chị kỳ vọng TT của mình cao hơn nữa. E ơi Tháng 11 các fan của mình like nhiệt tình hơn nữa để tặng cho THỦ Lĩnh của mình chức Tổng tư lệnh nhé.
Tất nhiên r chị! Nay chị rực rỡ chứ ạ! E gỡ đc 1 ít hôm qua, e đi đều dàn 65s gđb với 3d mức 3 chị ạ

Comment
Không hiểu cách tính kiểu gì nhỉ. Maica nhiều ng bình chọn yêu thích, số lượng like đứng thứ 2 sau bác người qua đường, số bài viết đứng thứ 2 sau bác jubite34. Mà chỉ đc khuyến khích k biết BTC có nhầm k, mình thấy sai sai chỗ nào
Bạn đọc kỹ nhé! @maica ,@Nguoiquaduong , @chiemmai ( ba người có tỉ lệ bầu chọn cao nhất xếp theo thứ tự) là “thành viên tích cực được nhiều người yêu thích“ được tặng thưởng mỗi người 500k !

Comment
LOA Loa Loa :-H :-H :-H các Fan của TT MAI Ca thời gian vừa qua THỦ Lĩnh của chúng ta rất tâm huyết, nhiệt tình mình vì tất cả chúng ta đc về bờ an toàn, để tri ân và cảm tạ trong tháng 11 này tất cả chúng ta LIKE thật tích cực để tặng dạnh hiệu Tổng tư lệnh cho THỦ Lĩnh của chúng mình không quản vất vả ngày đêm chia sẻ những con số nhé.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.