Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 192 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nãy theo cao thủ vào dây đen bay hết sạch tiền chơi xsmb hôm nay!

Comment
Bạn đọc kỹ nhé! @maica ,@Nguoiquaduong , @chiemmai ( ba người có tỉ lệ bầu chọn cao nhất xếp theo thứ tự) là “thành viên tích cực được nhiều người yêu thích“ được tặng thưởng mỗi người 500k !
Mình đọc rồi mới thắc mắc, TT mình trên bảng đc kk.

Comment
6h lên dàn chờ duyệt là 6h15 bạn chơi nhé
Chờ duyệt gì hả bác, lên dàn là maica chỉ sửa bài viết cũ mà. Hoặc có phải duyệt đi nữa thì lên 5h45 duyệt là đúng 6h. Làm vậy hạn chế bọn đi coppy bài

Comment

Đính kèm

Comment
Vốn bé k chơi đc đâu a ạ! Em cứ ham bet nên giờ mới ntn đây!
Lâu lắm a mới chơi trước mất 50m vì nó mặt mày tái mét bỏ lâu lắm nay kaka kéo nên vào chơi tí nhưng số nhọ . Toàn dính vào tay gãy tay ăn thì lại ko vào được . Cũng tính nay dương được bao nhiêu thì vào chơi bet được thua 2m thì nghỉ nên cũng ko tiếc âm 2m là nghỉ

Comment
Lâu lắm a mới chơi trước mất 50m vì nó mặt mày tái mét bỏ lâu lắm nay kaka kéo nên vào chơi tí nhưng số nhọ . Toàn dính vào tay gãy tay ăn thì lại ko vào được . Cũng tính nay dương được bao nhiêu thì vào chơi bet được thua 2m thì nghỉ nên cũng ko tiếc âm 2m là nghỉ
Ae chơi gì đấy tôi trước chuyên hô Tài Xỉu và Hậu nhị, mấy tháng nay không chơi vì bận

Comment
Bác maica oi cho em xin cang ngay 31 va ngày 1 voi sáng mai em di lam som rồi len e co may con de nuôi e muon vào 3dva 4d bac cho em xin cang de mai em vào với sag mai e di biển som len k co song cho em di bac em cam on

Comment
số quá nhọ luôn anh e ợ, bận công việc cóp nhầm dàn mất tiêu 7k dàn 3d

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.