Cầu MB - NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA A ĐỒNG 2020

M vừa có vào tét thử thấy cầu mùng 5 cũng gẫy mà hum qua cũng gẫy mà

M vừa có vào tét thử thấy cầu mùng 5 cũng gẫy mà hum qua cũng gẫy mà
M5 gãy thôi bạn, xong ăn lại ngay rồi. Hqua cầu báo chạm 5,6,7 về 47 chạm 7 rồi mà. Mình đang theo lô của bạn, hy vọng bạn cứ tin tay cho anh em về bờ dần dần với nhé. Mưa dầm ướt đất thoii chứ chưa đủ lực để đánh to ngay bạn ạ.

Có nên nuôi chạm 8 tiếp ko các bác?
Đã nuôi phải cố thôi..vì ko may mắn..hôm qua báo chạm 3 + 8 theo cầu mình chia sẻ..bạn xem đi..còn nổ hay ko mình ko dám khẳng định 60347 bạn lấy số giữa gđb làm 2 chạm cho những hôm sau..là 3 + 8. bạn test xem nào..chúc bạn rực rỡ

Đã nuôi phải cố thôi..vì ko may mắn..hôm qua báo chạm 3 + 8 theo cầu mình chia sẻ..bạn xem đi..còn nổ hay ko mình ko dám khẳng định 60347 bạn lấy số giữa gđb làm 2 chạm cho những hôm sau..là 3 + 8. bạn test xem nào..chúc bạn rực rỡ
Bác rất nhiệt tình vs ae. Tks b. E theo bác 2 hôm nay đều đc, khổ cái đang nuôi quả kép bằng với chạm 8 hơi căng

Bác cho e hỏi cầu này báo chạm 3,8 trong khung mấy hôm a

Như mình đã chia sẻ với các bạn về cầu 3 chạm..hiện tại đã 8 ngày của tháng 2..cầu này nổ 7 ngày . Chia sẻ lại 3 chạm này cho ae tk..ae ai có cầu kèo kn bạc nhớ gì cùng nhau thảo luận nhéView attachment 19397
Có mấy bộ đề tham khảo cùng những ae thiện lành!

Đính kèm