Cầu MB - THUYỀN ĐÓN AE LÊN BỜ NÀO | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vốn mình có khoảng 3tr thôi, b chỉ giúp mn cách vào tiền thế nào thì hợp lý

Có nên đập hết vào dàn 4d mb ko (84s ghép với 7 càng 3 và 7 càng 4 cho chắc)

Có nên đập hết vào dàn 4d mb ko (84s ghép với 7 càng 3 và 7 càng 4 cho chắc)
ĐÁNH THẾ ĐÃ MẤT VỐN 4,2 TR RỒI BẠN ƠI, KO NÊN CHOI THẾ, GÂY VỐN RỒI HÃY CHOI 4D, 3TR THI MAI BẠN CHIA RA CÁC ĐÀI CHO TÔI, MỖI ĐÀI BẠN ĐÁNH 1 DAN 3 CÀNG, 7CANG 3 VỚI 36 SỐ, = 252 SỐ ĐANH 1K VÀ DÀN 4 CÁI CANG 3 KET VỚI VỚI 84 SỐ, =336 SÔ 1K =TÔNG 2 DÀN LÀ 600K, ĐỂ GAY DỰNG ĐÃ, NHIÊU VỐN RỒI TINH TIẾP, 5 ĐÀI LÀ ĐỦ 3TR, NẾU LÃI THÌ ĐÁNH GÂP ĐÔI MB LÀ 2K,, VÀ YEEN TÂM RẰNG 5 ĐAI TRUNG NAM KO THỂ CHET HẾT DC ĐÂU, NÊN KO SỢ MÂT VỐN, KO NÊN RỒN VÀO 1 ĐÀI, BIÊT ĐÂU MAI MAY MẮN 6 ĐÀI ĂN CẢ 6 THI SAO, CÓ NGÀY FULL CÁC ĐÀI ĐÓ, CÓ NGÀY 6 ĂN 3 BẠN VẪN LÃI

Chủ thớt cho pp lọc dàn 84 số xuống còn 65 số để chơi 2D được ko?mình vốn mỏng chưa đủ 3D. Vốn mình còn 1,6tr.xin ct chỉ bảo.xin cảm ơn.

ĐÁNH THẾ ĐÃ MẤT VỐN 4,2 TR RỒI BẠN ƠI, KO NÊN CHOI THẾ, GÂY VỐN RỒI HÃY CHOI 4D, 3TR THI MAI BẠN CHIA RA CÁC ĐÀI CHO TÔI, MỖI ĐÀI BẠN ĐÁNH 1 DAN 3 CÀNG, 7CANG 3 VỚI 36 SỐ, = 252 SỐ ĐANH 1K VÀ DÀN 4 CÁI CANG 3 KET VỚI VỚI 84 SỐ, =336 SÔ 1K =TÔNG 2 DÀN LÀ 600K, ĐỂ GAY DỰNG ĐÃ, NHIÊU VỐN RỒI TINH TIẾP, 5 ĐÀI LÀ ĐỦ 3TR, NẾU LÃI THÌ ĐÁNH GÂP ĐÔI MB LÀ 2K,, VÀ YEEN TÂM RẰNG 5 ĐAI TRUNG NAM KO THỂ CHET HẾT DC ĐÂU, NÊN KO SỢ MÂT VỐN, KO NÊN RỒN VÀO 1 ĐÀI, BIÊT ĐÂU MAI MAY MẮN 6 ĐÀI ĂN CẢ 6 THI SAO, CÓ NGÀY FULL CÁC ĐÀI ĐÓ, CÓ NGÀY 6 ĂN 3 BẠN VẪN LÃI
Vậy là dàn 36s ghép với 7 càng 3d = 252 s x 5 đài = 1260 k. Và dàn 84s ghép với 4 càng 3d kết = 336s x 5 đài = 1680k
Tổng 2 dàn (5 đài) = 2940k. Như vây có đúng ko B!

Và đài mb thì có đánh theo pp đó ko, tức là cũng đánh 2 dàn 36s và 84s. Hay chỉ đánh dàn 84s ghép với 7 càng 3d thôi.
Bạn chỉ giúp mn với, mn sẽ theo các dàn và pp chơi của b để lập nghiệp từ số vốn 3tr này! Cám ơn B rất nhiều!!!

A oi 36 so e gan 3 cang . Choi 3 dai mien nam ok k. E co 700k

bác cho xin dàn 84 số và 36 số gen với những càng nào bác
GHÉP VOI NHUNG CANG MINH ĐANG ĐÓ, MINH CO 7 CANG TRONG ĐO CO 4 CANG KẾT VÀ 2 CÀNG THỦ, MINH ĐEN H SE ĐẮNG LÊN BẠN NHÉ, TRƯỚC 30P

AE NÀO CHƠI MIÊN TRUNG NAM THI H VAO LẤY DAN TRUNG TRUOC NHE, PHÂN CHIA SE CAAU KÈO MIÊN NAM, SE CHIA SE MN, MT THI CẦU KEEOF MT

Và đài mb thì có đánh theo pp đó ko, tức là cũng đánh 2 dàn 36s và 84s. Hay chỉ đánh dàn 84s ghép với 7 càng 3d thôi.
Bạn chỉ giúp mn với, mn sẽ theo các dàn và pp chơi của b để lập nghiệp từ số vốn 3tr này! Cám ơn B rất nhiều!!!
VỚI TẤT CẢ CÁC ĐÀI BẠN NHÉ, NÊU CÁC ĐÀI TRUNG NAM BẠN CÓ LÃI RỒI, THÌ ĐẾN MB BẠN ĐANH TĂNG DAN 588 LÊN THÊM 1K NŨA

Chủ thớt cho pp lọc dàn 84 số xuống còn 65 số để chơi 2D được ko?mình vốn mỏng chưa đủ 3D. Vốn mình còn 1,6tr.xin ct chỉ bảo.xin cảm ơn.
BAN CHƠI DÀN 7 4 CANG KẾT VÀ 84 SỐ Ý BẠN

Có 1 số kinh nghiệm chia sẻ để ae rút kinh nghiệm mà chơi:
1/ AE đang dây Đen hoặc CT nào đó mà ae đang theo cũng dây Đen mà bắt 2 ngày Trươt thì ae nên dừng không theo và không chơi nữa. Tham khảo CT khác để theo.
2/ Nếu CT nào bắt 2 đến 3 Dàn Đề ae nên ép để lấy 1 Dàn cơ bản = Chủ lực để chơi.
3/ Càng thì tôi cũng chia sẻ rất nhiều rồi:
- Lấy Càng của CT Giông Bão hoặc CT Hihi họ là những Sát thủ về Càng đấy.
- Hoặc Càng hay về: 1235679 hay tự bắt thì lấy hết Càng G5 nhưng Chủ lực là: 5.1-5.2-5.3 = khoảng 7 Càng tương đối Ok.
4/ Nếu Dàn nhiều Số và Ghép nhiều Càng thì ae chỉ nên chơi 3 Càng thôi, tỷ lệ Thắng thua 50/50 không đáng ngại.
5/ Cầu nào rồi cũng Gãy ai bắt cũng vậy thôi không thể Đỏ mãi được thế nên ae coi ai đang bắt Ổn định và Đỏ thì theo.
5/Chia Vốn để chơi lâu dài khi Đỏ và đã có Lời thì tùy ae Chão hay Đều tay mà Chơi.
Trên đây có 1 số ý chia sẻ để ae TK mà chơi, nói chung kiếm Tiền từ Cờ Bạc là rất khó đấy.
Chúc ae luôn bình tĩnh, tính toán kỹ lưỡng trước khi Chơi, may mắn và chiến thắng rực rỡ.
EM LÊN TIÊU DỀ MỚI ĐỂ XEM CẦU VÀ DÀN AE NHÉ

VÔN ĐÓ THI QUA IT, CHI CÒN CÁCH ĐANH RÌNH, BẠN LẤY 4 CÁI 3 CANG KẾT GHÉP VƠI DÀN 36 SOO NHÉ, CHƠI ĐỦ 3 ĐÀI MN, DC THI CHOI ĐUNG DÀN ĐÓ 2 ĐÀI MT NỮA
Nếu 252s thì chơi full các đài nam trung bắc luôn bạn ạ

Mai ca hôm nay tìm k thấy bạn đăng ngày 3/7 ở đâu.