Cầu MB - THUYỀN ĐÓN AE LÊN BỜ NÀO | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình nghĩ có lẽ bạn nên tập trung vào một đài mb vì nó quay thường xuyên và nhiều người tập trung chơi hơn như thế cũng có sự chính xác hơn để ae bám vào bờ.

CHÚC MUNG ANH EM CHEN 4 CÀNG DÀN 36 VÀ 84 SÔ AE NHÉ
vốn ít ko d
KO MỖI NGÀY 1 DAN MƠI BẠN NHÉ, HÔM NAY KO VỀ, MAI ĐANH DAN MỚI LẠI TANG LÊN
dàn đề 36 số ổn định ko bạn, 3d,4d thì ko đủ sức, lotobet nó xơi mất 80tr bây giờ chơi gì cũng ke lắm

Mình nghĩ có lẽ bạn nên tập trung vào một đài mb vì nó quay thường xuyên và nhiều người tập trung chơi hơn như thế cũng có sự chính xác hơn để ae bám vào bờ.
MINH CHOI QUEN RỒI, CÁC MIENF MINH CHI CẦN ĂN 1 ĐÀI 4 CÀNG 1 ĐÀI 3 CÀNG LA MINH LÃI, LÃI BAO NHIÊU ĐẬP HẾT VAO MIỀN BẮC, VÀ THƯỜNG CHƠI CÁC ĐÀI NO CÓ CAI HAY LÀ ĐAI NỌ GÁNH ĐÀI KIA, KIÊU J CŨNG LÃI, VD ĐÀI TRUNG NAM, TOI LÃI 10 TR, TÔI ĐẬP 8TR VÀO BẮC, NẾU BẮC CHẾT THÌ NGÀY HÔM ĐÓ TÔI VÂN LÃI 2 TR, NẾU ĂN TÔI ĂN TO, MỠ NÓ RÁN NÓ, CÒN ĐÁNH 1 ĐÀI KO CÓ THÚ CHƠI, CHÁN LẮM, CÓ HÔM NỌ HÔM KIA, IT NHẤT ĐANH CÁC ĐÀI, NHU HÔM NAY MT CHẾT HẲN KÉO LẠI DC CÁI MIÊN BẮC VÂN LÃI NHIỀU, VÀ GẦN NHƯ THÁNG CÙNG LẮM CÓ 2 NGÀY CÁC ĐÀI LA THUA 1 CHUT THÔI HOẶC HÒA, CÒN LẠI CHI CÓ DC NHIÊU ÍT, NHƯNG CÓ NHUNG HÔM NỔ TẤT TỪ CANG THỦ DẾN DÀN NHỎ NHẤT THÌ ĂN CẢ THÁNG BẠN ƠI.

vốn ít ko d

dàn đề 36 số ổn định ko bạn, 3d,4d thì ko đủ sức, lotobet nó xơi mất 80tr bây giờ chơi gì cũng ke lắm
AE LUU Y DÀN MB CUA MÌNH CHOI DC CẢ 3,4 CÀNG GIAI NHẤT ĐÓ NHÉ, NẾU ĐANH GIAI NHAT NAY CUNG VỀ 4 CÀNG,AE CÓ THỂ SO VỀ MẤY HÔM TRC ĐỀU ĂN CẢ

vốn ít ko d

1 NUA CHÔ 80 TR CUA BẠN ĐỀ CHOI CÁC MIỀN CỦA TÔI THÌ MỖI NGÀY IT BẠN CUNG KIẾM DC 15-20 TR

vốn ít ko d

36 SÓ TUÂN VỀ KHOẢNG 3,4 LẦN, BẠN CÓ THỂ NUÔI DAN 36 SÔ CUA MINH VOI 7 CANG VÀ 4 CÀNG 3 KÊ, MỖI HÔM ĐANH 1 DAN KHÁC NHAU VÀ CHÃO TIÊN LÊN, CÒN HAY HƠN DAN CHET NUÔI TUẦN ĂN CÓ 1 LẦN, DAN CUA TÔI ĂN IT NHẤT 3 LẦN TREN TUẦN

AE LUU Y DÀN MB CUA MÌNH CHOI DC CẢ 3,4 CÀNG GIAI NHẤT ĐÓ NHÉ, NẾU ĐANH GIAI NHAT NAY CUNG VỀ 4 CÀNG,AE CÓ THỂ SO VỀ MẤY HÔM TRC ĐỀU ĂN CẢ
Cho mình hỏi chút mình giờ vốn mỏng. Theo bạn thì dàn 36 của bạn đã từng chết thông bao nhiêu ngày rồi. Mình hỏi để theo và đua ra cho nó cái khung. Giờ hết vốn rồi phải đánh ở ngoài, may ra còn nợ dc. Cố gỡ lấy ít để nạp vào trang chơi cho bằng a bằng e. Thấy ae trúng suất cũng thấy mừng

36 SÓ TUÂN VỀ KHOẢNG 3,4 LẦN, BẠN CÓ THỂ NUÔI DAN 36 SÔ CUA MINH VOI 7 CANG VÀ 4 CÀNG 3 KÊ, MỖI HÔM ĐANH 1 DAN KHÁC NHAU VÀ CHÃO TIÊN LÊN, CÒN HAY HƠN DAN CHET NUÔI TUẦN ĂN CÓ 1 LẦN, DAN CUA TÔI ĂN IT NHẤT 3 LẦN TREN TUẦN
mai mình sẽ theo dàn của bạn

Người ae đó đã cs là dàn 84
b ơi dàn 84s gép với 7 càng của b tháng gẫy 2,3 lần hay là 84s đặc biệt tháng gẫy 2 ,3 lần
Bạn ấy đã cs là dàn 84s bạn nhé.chứ 588s 3 càng tháng trúng 26-27 ngày thì nhanh giàu lắm

Người ae đó đã cs là dàn 84

Bạn ấy đã cs là dàn 84s bạn nhé.chứ 588s 3 càng tháng trúng 26-27 ngày thì nhanh giàu lắm
DÀN 2D 84 SỐ THÁNG GÃY 3 LẦN, TÔI THỀ LÀ TỪ THANG 8 2019 ĐẾN THANG 5-2020 GÃY CÓ 5 LÂN THÔI, THÁNG 6 GÃY 3 LẦN RỒI,,, IT KHI GÃY LẮM, NẾU ĐÁNH 2D 84 SÔ THÔI NAY ĐÚT MAI BAN GÂP THIẾP LÊN, LA GỜ DC NGAY, CÒN CÀNG 3 THANG ĂN 25 HÔM, CANG 4 ĂN 20 ĐẾN 23 HÔM, BẠN CỨ THẼO DÕI DAN TÔI 1 TUÂN RÔI HÃY CHƠI CHO CHẮC

DÀN 2D 84 SỐ THÁNG GÃY 3 LẦN, TÔI THỀ LÀ TỪ THANG 8 2019 ĐẾN THANG 5-2020 GÃY CÓ 5 LÂN THÔI, THÁNG 6 GÃY 3 LẦN RỒI,,, IT KHI GÃY LẮM, NẾU ĐÁNH 2D 84 SÔ THÔI NAY ĐÚT MAI BAN GÂP THIẾP LÊN, LA GỜ DC NGAY, CÒN CÀNG 3 THANG ĂN 25 HÔM, CANG 4 ĂN 20 ĐẾN 23 HÔM, BẠN CỨ THẼO DÕI DAN TÔI 1 TUÂN RÔI HÃY CHƠI CHO CHẮC
Ok người ae

1 NUA CHÔ 80 TR CUA BẠN ĐỀ CHOI CÁC MIỀN CỦA TÔI THÌ MỖI NGÀY IT BẠN CUNG KIẾM DC 15-20 TR
Mai ca cho mình hỏi chút vốn ít chơi riêng 3d, 4d của miền bắc đc không. Nếu gãy 1hôm thì hôm sau có gấp lên không. Hay đều tay đều tiền. Mình rất mong đc câu trả lời tư vấn từ kinh nghiệm của bạn. Xin cảm ơn.

Hàng ngày muốn vào tìm số của Mai ca đăng chia sẻ thì mình tìm bằng cách nào cho nhanh

Hàng ngày muốn vào tìm số của Mai ca đăng chia sẻ thì mình tìm bằng cách nào cho nhanh
BẠN BẤM VÀO TÊN MÌNH, RỒI NO SẼ HIÊN LÊN THEO DÕI LÀ KHI MINH ĐANG J LÊN SẼ BÁO CHO BẠN BIET, ĐỂ Y BÁO SE Ở CHỖ CÁI CHUÔNG CÓ HÌNH SÔ 3 MINH VẼ ĐÓ NHÉ, BẠN LAM THEO HÌNH 1 VÀ 2

Đính kèm

Hnay vào 3d mb ku ko nhận nữa, nên ko đánh đc!

Mn thích chơi 4d hơn, nhg vốn cũng tương đối. Nếu ăn đc hôm đầu thì hôm sau còn đánh tiếp đc, nhg hôm đầu mà gãy thì cũng hơi rụt rè để đánh tiếp hôm sau

MINHH ĐANG LÊN LUC ĐÓ CÒN 25P NỮA KU MỚI ĐÓNG, BẠN GHÉP LÂU NHÂT CUNG CHI 5P, LÀM SAO MÀ KO KỊP, CHẮC BẠN LÊN MUỘN THÔI
Ko! Ghép thì cũng nhanh thôi, nhg chắc số đầy nên nó ko nhận nữa. Cái này mn cũng gặp mấy lần rồi