Cầu MB - THUYỀN ĐÓN AE LÊN BỜ NÀO | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ct cho hỏi nếu chơi 3d 36s thì một tháng ăn đc khoảng bao nhiêu ngày.
Dàn 36 số cua mình mỗi ngày 1 dan khác nhau, minh tinh tuần, tuần no it nhat 2 lần, trung bình 3 hôm, có tuần 4,5 lần, cái dan này ae có thể nuoi quá ok, vì ko quá 3 ngày chet bao h

Dàn 36 số cua mình mỗi ngày 1 dan khác nhau, minh tinh tuần, tuần no it nhat 2 lần, trung bình 3 hôm, có tuần 4,5 lần, cái dan này ae có thể nuoi quá ok, vì ko quá 3 ngày chet bao h
Cảm ơn bạn

Là mình nuôi dàn 3d luôn phải ko bạn

Đúng rồi, cả 2 luôn, 2d và 3d
A cho e hỏi đài mn và mt a chốt chổ nsof vậy mà e tìm ko thấy .e có vốn 50tr mà đánh tất cả các đài của a và theo cách vào tiền của a hd thì có kiếm đc ngày 10tr ko .a hd cách vào tiền cho e với .e đag xa bờ quá .

B ơi! Cho mn hỏi chút. Mỗi ngày b có một dàn mới, vậy vd dàn hqua ko về thì hôm sau vẫn đánh dàn đó hay đánh dàn mới! Cám ơn B!

Maica oi ban lên một số càu làm vd rồi cứ cs dàn số ở đây giúp ae về bờ nhé mình thấy 3,4d của ng ae chuẩn lăm cám ơn rats nhiều sao dd hôm nay nhiều vỉuts thế ad sử lý dùm ae

hôm qua bạn ko chốt số à, mình ko thấy
qua có, chỗ đón ae lên tầu bay, đi du lịch dubai đó,bạn bấm theo dõi mình, thì luc nào đăng lên bạn sẽ nhạn dc, từ h mình se chotots trên bat chốt ae nhé, mình bị admin nhắc nhở rồi, hôm nay bận quá ko lên mn cho ae dc, mt minh se lên

Maica oi ban lên một số càu làm vd rồi cứ cs dàn số ở đây giúp ae về bờ nhé mình thấy 3,4d của ng ae chuẩn lăm cám ơn rats nhiều sao dd hôm nay nhiều vỉuts thế ad sử lý dùm ae
bạn rat hiểu mình, từ h mình se chotots trên bat chốt ae nhé, mình bị admin nhắc nhở rồi, hôm nay bận quá ko lên mn cho ae dc, mt minh se lên

qua có, chỗ đón ae lên tầu bay, đi du lịch dubai đó,bạn bấm theo dõi mình, thì luc nào đăng lên bạn sẽ nhạn dc, từ h mình se chotots trên bat chốt ae nhé, mình bị admin nhắc nhở rồi, hôm nay bận quá ko lên mn cho ae dc, mt minh se lên
cảm ơn bạn, nay mình sẽ theo bạn

Cho mình hỏi, mình muốn xem chột số của các miền thì vào đâu vậy? Mình tìm ko thấy.