Cầu MB - 4S TUẦN BÚ 2 LẦN NÀO AE | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hung1979 ! bạn nói rất chuẩn! Banj đang giúp đỡ tích cực cho mọi người đấy! Cám ơn bạn! Bạn đừng để ý đến mấy cái thành phần "trọc gậy bánh xe" chỉ để ý soi mói người khác để tỏ ra "ta đây" hiểu biết hơn người, trong khi chẳng đóng góp được ích lợi gì cho cộng đồng ace trên DĐGMSH!
Chuẩn

Em kéo lên có hình ảnh minh hoạ đó 13,31,18,81 hôm nay em nhìn nhầm là cầu bắt ngày thứ 4 hàng tuần. Còn 29,92,97,79 là cầu bắt ngày thứ 7 .ae xem lại rồi tham khảo. Chờ mai có cầu thứ 4 ta lại vào gối đầu 4s nữa. Còn cầu hôm qua tôi ăn 31 khi có cầu bảo tôi chia sẻ cho ae chứ tôi không để chơi một mình như những thành phần ích kỉ kia đâu
2 cặp này hôm nay sáng lắm bác Hùng ak, vào tiền thôi,

Nhìn thấy đâu r thì ngậm miệng lại cho người khác nhờ được k bạn gì ơi????
toi xl ban nhe
câm mồm đi súc vật
Tôi xl bạn nhé: thứ nhất bạn sinh za con mắt để nhìn thứ 2 sinh za cái miệng để nói....bạn nhìn ji ....nói gi .còn cầu kèo tôi thấy có người dăng tren youtube tôi nói vậy có ảnh hưởng đến kinh tế hay gd bạn ko đó là thứ nhất .thứ hai đã là cầu kèo thì thảo luận ....vậy bạn đã ngậm miệng dx chưa.còn tôi thấy bạn ko bằng con cún nhà tôi .con cún nhà tôi biết chông nhà đó bạn...nó thấy người lạ nó biết sủa ....nó chỉ hơn bạn cái đuôi thôi...!

câm mồm đi súc vật
Bác góp ý cũng nhẹ nhàng thôi, bạn này k cố ý, diễn đàn để thảo luận học hỏi và giúp đỡ nhau k nên căng thẳng, chúng ta cứ thế này các cao thủ có cầu kèo sẽ ngại chia sẻ đấy, các bác cmt lên ý nhị để khích lệ động viên ai có cầu hay cùng chia sẻ, nếu các bác vô tình gặp cầu trùng có người khác cs rồi thì yên lặng bỏ qua để những người chưa biết được học hỏi nhé.

Bác góp ý cũng nhẹ nhàng thôi, bạn này k cố ý, diễn đàn để thảo luận học hỏi và giúp đỡ nhau k nên căng thẳng, chúng ta cứ thế này các cao thủ có cầu kèo sẽ ngại chia sẻ đấy, các bác cmt lên ý nhị để khích lệ động viên ai có cầu hay cùng chia sẻ, nếu các bác vô tình gặp cầu trùng có người khác cs rồi thì yên lặng bỏ qua để những người chưa biết được học hỏi nhé.
Bạn nói vậy tôi còn nghe dc còn súc phạm nhau.tôi xl .tôi ít vào sem trong diễn đàn vô tình hôm đó lướt qua...lên tôi với nói vậy .xl chủ thớt vì lời nói của tôi mà ảnh hưởng tới bạn

Cảm ơn tất cả ace đã chia sẻ cho mọi người chúng ta cứ đoàn kết theo mình ai chia sẻ cũng tốt cầu cũng hay bị trôi có người xem được có người không nên đã là cầu ace biết cứ đưa lên để mọi người Tk của cũng được miễn là ace mình đoàn kết để diễn đàn ngày càng phát triển mạnh

Sao hôm nay xem chỗ nào cũng thấy ban số ae nhỉ cút hết cho nó trong

Em kéo lên có hình ảnh minh hoạ đó 13,31,18,81 hôm nay em nhìn nhầm là cầu bắt ngày thứ 4 hàng tuần. Còn 29,92,97,79 là cầu bắt ngày thứ 7 .ae xem lại rồi tham khảo. Chờ mai có cầu thứ 4 ta lại vào gối đầu 4s nữa. Còn cầu hôm qua tôi ăn 31 khi có cầu bảo tôi chia sẻ cho ae chứ tôi không để chơi một mình như những thành phần ích kỉ kia đâu
OK. CẢM ƠN BÁC.

Gặp mấy thành phần tay nhanh hơn não mà hết hứng người ae ạ
Đcm cái đứa nào ngu thế ngta cs đéo thích xem thì lượn cm mày đi lại cứ chọc ngoáy . Có ng cs r thì xem làm đéo j để ng khác tk .DĐcm cứ nói linh tinh làm hung1979 cụt hứng ae mất ăn theo .

Đọc mà nó ức chế ae ạ mất công tìm cầu kèo rồi lên chia sẻ cho ae nhưng gặp mấy thành phần vô học mất lịch sự. Ai biết rồi thì có thể đi chỗ khác không cần xem. Còn tôi chia sẻ cho những ae chưa biết. Trong diễn đàn của chúng ta có đến hơn 10 ngàn thành viên nên việc trùng số trùng là chuyện đương nhiên. Nhưng biết rồi thì câm con mẹ nó mồm đi rồi cút. Nhưng đây lại còn cố sủa mấy câu là có người chia sẻ rồi. Tôi trước rồi cầu tôi chia sẻ thì ít nhất tôi cũng theo dõi nếu đi tiếp thì tôi mới chia sẻ. Nên nếu ăn thì tôi phải được ăn trước ae mà chết thì cũng chết trước a
chủ tịch chia sẽ đi ạ giúp ae chấp gì cho đau đầu

Chủ thớt đừng nóng vẫn còn nhiều ae đang đợi chủ thớt đó