Cầu MB - AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng ae ơi

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
271,382
Điểm
123
Xu
203,716Xu
Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. Đảm bào ae vào bờ an toàn. Chú ý là chuẩn bị vốn cho tốt . Chúc ae năm 2020 rực rỡ
18913

tỷ lệ vào tiền thế nào bác?
Tùy theo vốn của bạn, không cần chão cũng có lãi. lý do..cầu hôm nay chưa nổ thì cầu gối ngày hôm sau nổ trước , tiền lãi đó vẫn tính gối theo nuôi được bạn ak. cầu tương đối an toàn đó bạn..hơi nhiều vốn vì phải nuôi gối cầu..TB mỗi ngày bạn phải nôi 3 cầu tổng dao động từ 40 - 60 số. chúc bạn may mắn

Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. Đảm bào ae vào bờ an toàn. Chú ý là chuẩn bị vốn cho tốt . Chúc ae năm 2020 rực rỡView attachment 18913
Theo mình thấy..có ngày trùng cầu mà chưa nổ..ae chão tiền lên mà kiếm. Mình đánh giá hôm nay 99 % chạm 2 , 4 sẽ nổ..dành lại 1% cho thằng đồng quyết định. Chúc ace rực rỡ

Ae lấy số hàng trăm [ số chính giữa GĐB ] lấy cả bóng dương làm 2 chạm chơi cho những hôm sau. mỗi ngày lập 1 dàn 2 chạm nuôi đuổi gối nhau. Đảm bào ae vào bờ an toàn. Chú ý là chuẩn bị vốn cho tốt . Chúc ae năm 2020 rực rỡView attachment 18913
Nuoi nói đuoi nhau 1 khung max là bao nhieu ngày

Nuoi nói đuoi nhau 1 khung max là bao nhieu ngày
max khung 5 ngày cho 1 cầu ..trong 5 ngày mà dàn này chưa nổ thì đã có ít nhất 1 - 2 dàn khác nổ rồi..bạn test thử đi..lập sổ ghi vào thì nhớ , vì cứ nuôi thêm dàn mới . cầu ko nghỉ là vậy

Đúng rồi người ae .tôi chơi đầu 7 thôi
ae xem kq thấy ..đồng đang cho chạy rích rắc 22 xong lại 11..mình đoán vậy..nghĩa là 2 ngày ra 1 chạm giống nhau..hoặc cách ngày lại ra chung 1 chạm ăn thông 2 ngày

Mình kết 2 bộ. 04 + 24. xem ct Bão cũng khuyên như vậy
Cầu này chạy từ đầu tuần trước. Lấy con hàng trăm +con hàng chục = 1 số sau đó bóng duong lên là ta có 2 chạm đồng thời lấy con hàng chục làm 1 chạm nữa là ta có 3 chạm .có mấy hôm nó ăn 2 chạm(ta sẽ có 6 con đề) .hôm qua nó ăn đầu. Hôm nay tôi đoán vẫn ăn đầu 7 người ae ạ

Cầu này chạy từ đầu tuần trước. Lấy con hàng trăm +con hàng chục = 1 số sau đó bóng duong lên là ta có 2 chạm đồng thời lấy con hàng chục làm 1 chạm nữa là ta có 3 chạm .có mấy hôm nó ăn 2 chạm(ta sẽ có 6 con đề) .hôm qua nó ăn đầu. Hôm nay tôi đoán vẫn ăn đầu 7 người ae ạ
mình đang kết đầu 7 đây..nhưng btd hnay mình phang nặng kí lại là tổng 0,5..khà khà..69 bạn ak